Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chứng tỏ bà chị vẫn nhìn bảng và nói theo bảng giá ạ???
Tuyệt vọng còn hơn cả thằng em...haizzz....chị em ta...haizzz
Chị không đọc kỹ, nhớ là Phú Ca của em nắm HAG, vừa google lại thấy mua 1.100 tỷ trái phiếu HNG, tưởng sai. Google tiếp thì ra chuyển thành cổ HAG. Hơi phức tạp nhỉ?

Chị không đọc kỹ, nhớ là Phú Ca của em nắm HAG, vừa google lại thấy mua 1.100 tỷ trái phiếu HNG, tưởng sai. Google tiếp thì ra chuyển thành cổ HAG. Hơi phức tạp nhỉ?
Thế mới nói, câu chuyện còn dài...x2 không khó...đừng ngó BCTC là thành công...
Mà hui, tư vấn cho lắm, cuối cùng cũng ko bán được hàng...em cảm ơn Quý Thượng Khách...em lui...phức tạp lắm!

Thôi...mình buông tay nhé...KH tìm năng hiếm quá...để tgian em đi tiếp thị trỗ khác...Cảm ơn Quý Thượng Khách....
Cào nhớ vụ có công ty nào đó, đồn thổi của nhóm tay to mua FIT, thế là FIT đánh lên 13.x rồi sau đó lại rụng về 4x không?
Sợ lắm. Hãy cho tôi thấy bạn thực sự có những gì trong tay chứ tui không chịu nuôi hope đâu. Tốn kém lắm :21:

Cào nhớ vụ có công ty nào đó, đồn thổi của nhóm tay to mua FIT, thế là FIT đánh lên 13.x rồi sau đó lại rụng về 4x không?
Sợ lắm. Hãy cho tôi thấy bạn thực sự có những gì trong tay chứ tui không chịu nuôi hope đâu. Tốn kém lắm :21:
Thì có bán hàng nữa đâu mà...đang xỉu rồi đây...thằng em cún côi đang tuyệt vọng...và sắp buông xuôi...
Thân chào Quý Thượng Khách...

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back