Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
thất bại thuộc về ..bản chất của trader không phải do PS hay CKCS hiiii
thất bại nhanh nhiều khi là bài học, thất bại chậm có khi mất cả đời người kiểu WB ôm cty dệt cả 50 năm
Vâng, mục tiêu là kiếm được tiền, tức là mua rồi bán được giá cao hơn. Đầu gì cũng chỉ có thế. Không vẽ vời huyễn hoặc.

Nhìn cái vẻ mặt thất thần của anh...tui nghĩ hai ta đồng cảnh ngộ...để tui giải thích thêm (cái này phạm húy rules cồm tinh tế của tui...phải đặc biệt lắm tui mới phá lệ), này nhé:
Tướng Quân ra phố bàn Bóng thì Fute nó tèo (tui đã giải điềm từ lâu, pls kiểm!!!)
Nay Tướng Quân xếp gạch bàn Chứng thì Fute nó tiến (tui đang cố giải mã...vì sao Ngài có thể đoán trước được điều gì sẽ xảy ra?)
=> Thế nên, tui tin là Ngài đã nắm Thiên Mệnh trong lòng bàn tay...không nắm, thì làm sao có thể thoát gần đỉnh và quay lại khúc gần đáy...hoài hoài như vậy?
=> Có điều, Ngài lại giấu, không bày cho hậu thế, phương pháp tu tập...Ngài muốn nhắn nhủ cái gì?
Haizzz...thôi nhé, không giải thích thêm nữa nhé...

Không quên nhiệm vụ tối nay nhóe
Trận 1: 21h, 6/7 Pháp - Uruguay: 2-1 Pháp vào bán kết, không nói nhiều, Mapple tịt ngòi
Trận 2: 1h sáng, 7/7 Brazil - Bỉ: 1-0 Neymar kịch sĩ ghi bàn nhóe
Cuối tuần tha hồ thức đêm suốt sáng nhóe
Làm tí đồ ăn nhẹ, vừa ăn vừa uống chút vang cho ngọt lưỡi, xem bóng đá sướng đừng hỏi hehe
Tôi ngược lại, lấy a pò làm cầy tơ chắc chuẩn, ít nhất là ở kèo Bra

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mấy tháng chẳng để ý đến chứng khoán. Hôm qua chú MG nhắn:
" ... Anh ơi chú ý nhé nhà đầu tư bên em chuyển tiền sang bên optison fu.. tu...re hết rồi. Nên ck cơ sở cạn tiền.
Mình hỏi thế NDT họ đang làm gì?
-....: họ đang shocsell kinh hồn.
Ok. Thanks em!"
.... tối về kiểm tra chat song tự mỉm cười.
KL: Thị trường đang tạo đáy. Nếu VN kg thủng mạnh mốc 900 thì mấy chú sell cẩn thận kẻo đi hết hàm răng khôn.
Hiiiii. Thị trường luôn có lý của nó.
Thân chào các đạo hữu. Nếu mình mà có tiền thì chọn mã tốt lúc này và nhặt dần vào là vừa. Hiiii.
Thêm 1 cayto mới: lúc nào NDT giãy rụa: đó là ĐÁY.
G/L

Mấy tháng chẳng để ý đến chứng khoán. Hôm qua chú MG nhắn:
" ... Anh ơi chú ý nhé nhà đầu tư bên em chuyển tiền sang bên optison fu.. tu...re hết rồi. Nên ck cơ sở cạn tiền.
Mình hỏi thế NDT họ đang làm gì?
-....: họ đang shocsell kinh hồn.
Ok. Thanks em!"
.... tối về kiểm tra chat song tự mỉm cười.
KL: Thị trường đang tạo đáy. Nếu VN kg thủng mạnh mốc 900 thì mấy chú sell cẩn thận kẻo đi hết hàm răng khôn.
Hiiiii. Thị trường luôn có lý của nó.
Thân chào các đạo hữu. Nếu mình mà có tiền thì chọn mã tốt lúc này và nhặt dần vào là vừa. Hiiii.
Thêm 1 cayto mới: lúc nào NDT giãy rụa: đó là ĐÁY.
G/L
Nhìn cái vẻ mặt thất thần của anh...tui nghĩ hai ta đồng cảnh ngộ...để tui giải thích thêm (cái này phạm húy rules cồm tinh tế của tui...phải đặc biệt lắm tui mới phá lệ), này nhé:
Tướng Quân ra phố bàn Bóng thì Fute nó tèo (tui đã giải điềm từ lâu, pls kiểm!!!)
Nay Tướng Quân xếp gạch bàn Chứng thì Fute nó tiến (tui đang cố giải mã...vì sao Ngài có thể đoán trước được điều gì sẽ xảy ra?)
=> Thế nên, tui tin là Ngài đã nắm Thiên Mệnh trong lòng bàn tay...không nắm, thì làm sao có thể thoát gần đỉnh và quay lại khúc gần đáy...hoài hoài như vậy?
=> Có điều, Ngài lại giấu, không bày cho hậu thế, phương pháp tu tập...Ngài muốn nhắn nhủ cái gì?
Haizzz...thôi nhé, không giải thích thêm nữa nhé...
vãi anh Cào :cute_smiley54:

:cute_smiley51: May mà Pháp của em vào không thì anh Bò từ nay cấm phán kèo nha. chúc anh chị 1 tuần làm việc hiệu quả và thành công :cute_smiley4::cute_smiley4:

Đang tìm cái ảnh GIF Pele mới ăn vạ mà chưa có hi hi :21:. Gặp hàng thủ già và hay hoảng loạn của Argentina thì còn có đất diễn chứ gặp hậu vệ Urugoay tắt điện toàn tập. Dốc bóng tốc độ à, anh ép cho chạy xuống đường biên ngang là xong. Tung hô em nó giờ sớm quá :10:

vãi anh Cào :cute_smiley54:
Anh không thấy anh zai ảnh bắt đầu đổi vận sang son sao? Từ đoán trật 100%, nay đoán trúng 50% rồi đó... Chứng tỏ, Thần đã yêu anh zai rồi...nhập vào anh zai rồi...
Hãy theo vía anh zai, từ Banh sang đến Chứng...sure win...

Anh Bò Thần ơi, hãy thắp nến, soi lối, và dẫn dắt bọn em qua cơn hôn mê này...thks anh!!!

Phố này chỉ còn thiếu anh Rái Thần...lạ thật, kỳ này anh thật lạ...

Đối diện Dead Cross...
Đối diện Neckline...

Anh im lặng và hít thở đều...trong khi

Hội Thiền Xư nổi đầy đủ...

Hoặc là anh đã sang bên kia TG...hoặc là trình Thiền của anh đã đạt level Tối Cao...

Em rối quá...anh Rái Thần ơi...hãy soi lối cho em lần nữa...pls

Phố này chỉ còn thiếu anh Rái Thần...lạ thật, kỳ này anh thật lạ...

Đối diện Dead Cross...
Đối diện Neckline...

Anh im lặng và hít thở đều...trong khi

Hội Thiền Xư nổi đầy đủ...

Hoặc là anh đã sang bên kia TG...hoặc là trình Thiền của anh đã đạt level Tối Cao...

Em rối quá...anh Rái Thần ơi...hãy soi lối cho em lần nữa...pls
Hội Thiền sư nổi đủ bộ rồi nhỉ :21:

Status
Not open for further replies.
Back