Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
[09 : 19 : 23 AM] TiCan: Lãi lỗ trong ngày đến lúc này 2,750,005
[09 : 20 : 28 AM] TiCan: Ngồi lẩn thẩn nghĩ nếu một tháng 20 phiên như vầy thì cũng được 50 chai, vốn chỉ cần 15 lot
[09 : 21 : 10 AM] TiCan: Nếu như mình an phận với ngần này thì cũng đủ vui rồi, mỗi ngày chỉ mất có 30 phút
[09 : 22 : 34 AM] TiCan: Thế mới biết ngộ được ý nghĩa của "đủ là đủ" khó quá chừng

Ảnh này bây giờ thành biểu tượng TT mếu rồi nhỉ ?

Tây lại quay lại bán ròng mới đáng ngại,có khi nào cơn bão lớn sắp ập tới ko nhỉ?thủng 900 mà lên lại thấy quá khó.liệu cây hồi này có đủ T3 ko?
Khó nói anh ạ, em thấy có khi tính cả tuần sau nữa ít. Em đoán sẽ nhì nhằng vài phiên để bà con long short thế nào rồi cái mới quyết. Còn 2 tuần nữa chốt phái sinh. Bà con short nhiều quá nó cho lên từ từ đến sát ngày là phải cắt...Ngược lại, long nhiều thì nó cứ lừ đừ ở mức này.

Khó nói anh ạ, em thấy có khi tính cả tuần sau nữa ít. Em đoán sẽ nhì nhằng vài phiên để bà con long short thế nào rồi cái mới quyết. Còn 2 tuần nữa chốt phái sinh. Bà con short nhiều quá nó cho lên từ từ đến sát ngày là phải cắt...Ngược lại, long nhiều thì nó cứ lừ đừ ở mức này.
đúng là vùng này nhạy cảm ko biết thế nào mà mò.HANGSENG lại thủng 28k roài.hàng xóm tốt đi viện roài.

Đi du lạch ở đâu đòa người anh em?
Giào cóa nhỉ
Qua ngồi cafe hỡi người ae
Qua mà đi du lạch là Qua ko mang theo đồ điện tử...ko thể liên lạc được với người ae rồi...
Qua đang bùn, Qua đang hóng...Qua đang đo cảm xúc...của Người Qua thương...
Người ấy vẫn chưa xuất hiện? Lạ thật...

Quán giàu chất nghệ sĩ quá nhỉ :1:
HN nóng há mồm ngày thứ 5 liên tiếp rồi :14::14::14:
Thời tiết nóng nực vậy...mà hôm qua anh còn nỡ búa bà chị iu vấu...2 chữ Tiến Bộ...và chấp nhận sự thật...haizzzz
Chị em đâu...zả chị em lại cho em...haizzz
###
Quán này vừa rẻ vừa có bác chơi guitar hay cực anh ạ...dzất thích...hihi

Thời tiết nóng nực vậy...mà hôm qua anh còn nỡ búa bà chị iu vấu...2 chữ Tiến Bộ...và chấp nhận sự thật...haizzzz
Chị em đâu...zả chị em lại cho em...haizzz
###
Quán này vừa rẻ vừa có bác chơi guitar hay cực anh ạ...dzất thích...hihi
Không ai bày cho Chị của người ae kiếm 1 củ rưỡi/ngày nên không vào nữa

Status
Not open for further replies.
Back