Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mợ đánh giá tài năng của Cờ huynh thế lào thì hành xự thế ấy ạ...
Em thì ngủ cùng Cờ huynh, tài năng bậc nhất trong làng Cờ Hứng...

Việc của em là ngồi phơi nắng, dạo Phố đếm sao, và chờ đón dấu hiệu của Thần Linh...việc khác em không lo nữa ạ...
Vậy mai anh ý kg làm nổi cây nến xanh tử tế đóng gần highest là mình buông tay nhé. 2 nến đỏ rồi. Hơi yếu ớt.:1:
anh Chim nay vui nhất nhà.Đảo ngũ sang lãnh đạo phe Bò chưa anh ơi

Vậy mai anh ý kg làm nổi cây nến xanh tử tế đóng gần highest là mình buông tay nhé. 2 nến đỏ rồi. Hơi yếu ớt.:1:
Dà cái này cứ tùy plan mà hành động thôi Mợ...không ai khuyên ai được, mà tốt nhất là không khuyên...vì có biết gì đâu mà khuyên?!

Plan ban đầu của em thì gắng gồng đến p.888 mới bán hết cổ cánh. Tự nhiên được Mợ nắm tay, nên ngồi soi lại Huyền Bí học => Nhận thấy tháng 5AL này Cờ Huynh có nhiều Lộc rơi vào túi quá => Hành động có thay đổi tẹo so với plan: Chiều nay em đã bán hết cổ cánh khác, rồi dồn tất tay chân sang hệ sinh thái của Cờ huynh, quyết ăn ngủ cùng Cờ huynh, chấp luôn In-đếch. Tương lai sống chết thế nào chỉ có Trời biết, Đất biết và Cờ huynh biết?!

Chúc Mợ quyết định sáng suốt và thắng lớn!!!

Chúc Mợ ngủ ngon!!!

Chào ngày mới các anh chị,Chúc một phiên GD bùng nổ theo đà xanh ngát của ck Mẽo

Plan ban đầu của em thì gắng gồng đến p.888 mới bán hết cổ cánh. Tự nhiên được Mợ nắm tay, nên ngồi soi lại Huyền Bí học => Nhận thấy tháng 5AL này Cờ Huynh có nhiều Lộc rơi vào túi quá => Hành động có thay đổi tẹo so với plan: Chiều nay em đã bán hết cổ cánh khác, rồi dồn tất tay chân sang hệ sinh thái của Cờ huynh, quyết ăn ngủ cùng Cờ huynh, chấp luôn In-đếch. Tương lai sống chết thế nào chỉ có Trời biết, Đất biết và Cờ huynh biết?!

Chúc Mợ quyết định sáng suốt và thắng lớn!!!

Chúc Mợ ngủ ngon!!!
Trân trọng cái tên Cào đặt cho, Cảm Hứng luôn là điều nên có cho cuộc sống đỡ nhàm chán.
Lãi lỗ có gì quá quan trọng nếu mình kg đặt cả nhà cửa MG vào đó. Trải nghiệm con đường chông gai cùng nhau mới là đáng quý.
Thế thì ta lại nắm tay nhau tiếp . Phó mặc tương lai cho Trời, Đất và Cờ huynh vậy nhé,
GL&GT :1178::1178::1178:

Mới có mấy toán đổ quân thì làm lãnh đạo sao được mợ ơi. Lãnh đạo phe bò về mặt tâm linh thì phải là anh Bò thần, còn về mặt lực lượng phải là những người dũng cảm tự tin full MG ngay đáy khi cả nhà run sợ như thầy Rai mợ nhé :1:

Lói chung ACB giá này múc được.
còn về 38-40 múc không phải nghĩ hehe
Cũng từ đánh giá của anh, em thấy có một điểm cần phải xem lại.
ACB & TCB quy mô vốn gần tương đương (11k tỷ), nhưng LN 2017 thì vênh nhau rất xa (ACB = 2k1 tỉ & TCB = 6k4 tỉ).
Hơi cảm tính, nhưng dường như đang dùng thủ thuật KT để dồn lãi trước khi niêm yết và tăng vốn từ phía bạn mới :1:
TT sẽ định giá lại chỗ này, câu trả lời cũng sớm có thôi :4:

Mới có mấy toán đổ quân thì làm lãnh đạo sao được mợ ơi. Lãnh đạo phe bò về mặt tâm linh thì phải là anh Bò thần, còn về mặt lực lượng phải là những người dũng cảm tự tin full MG ngay đáy khi cả nhà run sợ như thầy Rai mợ nhé :1:
Hoan hô gấu bố Teddy đã quay về với chính đạo, đợt này có gấu bố leader thế này thì index phải lên test lại 1200 chứ chả chơi anh em nhỉ :).

Hoan hô gấu bố Teddy đã quay về với chính đạo, đợt này có gấu bố leader thế này thì index phải lên test lại 1200 chứ chả chơi anh em nhỉ :).
Chẳng có gì được gọi là chính hay tà đạo cả. Cứ ra xèng là tốt, còn phải cút nót là.... he he :1:
Sát thủ hôm nay nổi sớm thế a hi hi :10:

Cũng từ đánh giá của anh, em thấy có một điểm cần phải xem lại.
ACB & TCB quy mô vốn gần tương đương (11k tỷ), nhưng LN 2017 thì vênh nhau rất xa (ACB = 2k1 tỉ & TCB = 6k4 tỉ).
Hơi cảm tính, nhưng dường như đang dùng thủ thuật KT để dồn lãi trước khi niêm yết và tăng vốn từ phía bạn mới :1:
TT sẽ định giá lại chỗ này, câu trả lời cũng sớm có thôi :4:
ACB phải tính LN từ 2018 chứ, vì 2017 về trước xử lý G6, Huyền Như, LNH trích dự phòng nên mất lãi.
TCB không xào nấu thì cũng ít nhất 6.500 trước thuế 2018 rồi, vì NIM tốt, lãi dịch vụ tốt...TCB tốt thật, xào nấu cũng có, chỉ có giá là không tốt với cá nhân hoy hehe

Status
Not open for further replies.
Back