Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ngâm cứu kỹ hơn lữa nhé bà chụy...ko lói nhiều...mí cái link thế lày... Độ hữu dụng bằng 0...

Túm váy lại, nếu oánh dựa vào BDS đô thị với cả VRE...thì hãy nép sang một bên, để thằng em giúp một tay...về 15k/cổ nhóe...đừng có động viên tinh thần buy side nữa...bà chị đủ cơ số thì cứ an nhiên...nằm yên nhóe...

See you...see me...at the end of the road...

Ngâm cứu kỹ hơn lữa nhé bà chụy...ko lói nhiều...mí cái link thế lày... Độ hữu dụng bằng 0...

Túm váy lại, nếu oánh dựa vào BDS đô thị với cả VRE...thì hãy nép sang một bên, để thằng em giúp một tay...về 15k/cổ nhóe...đừng có động viên tinh thần buy side nữa...bà chị đủ cơ số thì cứ an nhiên...nằm yên nhóe...

See you...see me...at the end of the road...
Gardenia chính là dự án của Hồng Ngân ngày trước đó. Hạch toán gần hết rồi.

Đồng ý là Mbape giỏi có kỹ thuật, tốc độ nhưng hãy để cậu ấy chứng minh qua 1-2 mùa đã, tung hô ngang Rô béo giờ quá sớm.
Nói thực chứ trước mấy hậu vệ già nua của Argentina thì múa thế chứ ngay quả đua như ferrari dẫn đến quả penalty, hậu vệ Argentina hoảng quá mới phạm lỗi chứ có kinh nghiệm thì chỉ cần chạy áp sát bên cạnh là không ăn gì rồi vì pha ấy Mbape đẩy bóng dài quá, tốc độ cao góc sút hẹp không ăn thua đâu.
Đúng là trung vệ pha đó hơi non kinh nghiệm vì đẩy bóng quá dài nên góc sẽ hẹp ko sút đc. Ngoài ra ông thủ môn achen cũng ko phán đoán tốt tình huống mà ra đón tình huống đó.

Gardenia chính là dự án của Hồng Ngân ngày trước đó. Hạch toán gần hết rồi.
Trúng ta chia tay nhau từ đây... Mỗi người một lối mòn...để mà đếm sỏi đá...nhóe chị!

Tặng chị, tặng Buy side tựa vía VRE... Có lẻ, sẽ có game nho nhỏ...ủn VRE xanh xanh...với lý do Add vào VN30 chẳng hạn...

Ps: Bye all with love... 2 vị Đô Đốc đã tự cởi trói...và chạy khỏi cầu môn...Zum đã hết cảm hứng chon Cào Nhí crazy... Hẹn ngày về, với nguồn cảm hứng mới...[emoji16][emoji16][emoji16]

Chán dạo này ... loạn cào cào quá nhỉ ?
Tí ca nói chuẩn ạ, không phải loạn mà là điên rồ...ăn nói linh tinh lang tang...hồn siêu phách lạc...như kiểu anh Jimmy cafe Vũ luôn ạ.

###
Tí ca đọc cồm của em mà làm gì, lại cồm tên em vào làm gì...cứ để cho nó lạc trôi anh nhé...

Anh đừng ham hố hứng đại đao quá ạ...triết lý cờ bạc của anh, mà lại nổi lên lúc này, làm em thấy lo lắng...

Cũng như sự im lặng của 2 lão Scriven & Andy Ho vậy...đang có cái gì đó khó nói... dạo này mọi thứ kỳ lạ lắm...

Em nghĩ: Phố chúng chỉ còn là sân chơi nho nhỏ...cho những tay đầu tư giá trị nho nhỏ... Vốn tầm 100tr USD trở lên...có khi đã và đang thoát khỏi VN... khá lâu rồi!

Status
Not open for further replies.
Back