Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Đùa vui thôi thầy chứ mình đã bảo là mình chịu và không bao giờ đoán hướng đi của thị trường rồi mà.
Nó sẽ vẫn động theo hướng ít bị cản trở nhất. Nhiều người mua và sẵn sàng mua giá cao thì nó tăng, ít người mua thì nó giảm vậy thôi.
kinh nghiệm và cảm nhận của em là đáy đang ở quanh đây khi thanh khoản tậm tịt và không khí chán nản. Hôm nay, giảm khá mạnh mà khớp lệnh trên HSX chỉ có 2.500 tỷ, chứng tỏ đa phần nhà đầu tư chấp nhận ôm dài hạn rồi. Hôm nay em cho lính trinh sát đợt trước rút về vào lại trận. Nếu cảm giác em đúng thị trường sẽ ko còn giải chấp nữa, mà cứ giảm đều với thanh khoản thấp. Cứ mất 10% thì em cắt, rồi lại bắt tiếp, nguyên tắc là tầm này phải duy trì đủ lính trinh sát và du kích quân.

Mình đang ở Úc
Con thì ở trong trường giam 6 ngày mới gặp được.
Vợ thì đang shopping
1 Mình thì ngồi Starbuck nhìn mọi thứ xung quanh sao vô cảm quá, bản thân thì ko có 1 nhu cầu vật chất nào muốn mua để đi ...
Lần đầu tiên thấy mình thế này, ko biết có tệ hơn ko?
Em giống anh. Xong vì không đi đâu cứ ngồi uống cf rồi nghiện... chứ trước đây 2 năm có nghiện đâu

Bảo sao tử vi nó lại có câu đi tu thì hợp...

Mình đang ở Úc
Con thì ở trong trường giam 6 ngày mới gặp được.
Vợ thì đang shopping
1 Mình thì ngồi Starbuck nhìn mọi thứ xung quanh sao vô cảm quá, bản thân thì ko có 1 nhu cầu vật chất nào muốn mua để đi ...
Lần đầu tiên thấy mình thế này, ko biết có tệ hơn ko?
buồn như chấu cắn - 1 biểu hiện của...nghiện,
a nghiện cv, nghiện khai phá, nghiện có cái gì đó để giúp để làm, và trên hết là nghiện cảm giác giương cung. :)))
pk ?

a nghiện cv, nghiện khai phá, nghiện có cái gì đó để giúp để làm, và trên hết là nghiện cảm giác giương cung. :)))
pk ?
Anh í bảo đang chờ TT sụp khá khá nữa anh ấy sẽ vào lại, vẫn đang tâm thế của người đi săn chờ con mồi xuất hiện, chứ có rãnh đâu?

Em giống anh. Xong vì không đi đâu cứ ngồi uống cf rồi nghiện... chứ trước đây 2 năm có nghiện đâu

Bảo sao tử vi nó lại có câu đi tu thì hợp...
pk ?
Uhh,ban đầu -trước khi đi Úc,mình cũng ko muốn đi,cuối cùng đi chỉ vì con.
Hay do nghiệp chứng biến ta thành kẻ"cô độc"-"tự kỷ",hic hic..
Anh í bảo đang chờ TT sụp khá khá nữa anh ấy sẽ vào lại, vẫn đang tâm thế của người đi săn chờ con mồi xuất hiện, chứ có rãnh đâu?
Dạ anh và Bon nói đúng,
Chiều nay khi 1 người bạn bên này mời đến nhà ăn cơm,lòng thấy vui vì bạn thì ít mà thấy vui vì TT giảm mạnh thì nhiều,hihi...

Last edited:
[/QUOTE]Dạ anh và Bon nói đúng,
Chiều nay khi 1 người bạn bên này mời đến nhà ăn cơm,lòng thấy vui vì bạn thì ít mà thấy vui vì TT giảm mạnh thì nhiều,hihi...[/QUOTE]
Biết ngay mà :21:

ôi bóng đá, ti vi thì người đẹp phán k thích, để người xấu phán luôn. 4r chứng thì có trẻ con trai hỏi mẹ về bóng đá. Có gì liên quan với nhau :(

Lần này Đức thua vì HLV bản lĩnh đức hiiii
KHông lo đưa đội hình chính vào đá từ đầu, đưa cái đội dự bị đá như hạch, làm thủ môn quen tay, làm cho Ô pa nó máu lên nó đá, công thêm Mexico thụt chân (không biết có cố ý không), thôi về nước là phải.

Điểm tin 28/6
- Nhà vua băng hà, Đức bị Ộp pa làm gỏi và ra đi từ vòng bảng. Người Đức, một lần nữa gục ngã trên đất Nga.
- Hôm nay tròn T3, cổ phiếu các cụ hưu trí phương Tây về tài khoản. Rõ khổ, về già tích tí tiền lại bị dụ sang Vịt bị đồng bào ta úp sọt.
- Diễn biến không liên quan, cộng đồng mạng dậy sóng vì bản tin phân tích kỹ thuật của FPTS gửi khách hàng sớm hôm qua, báo hiệu đáy chứng khoán quanh đây. Sóng sắp tới sẽ cong cao vút mũm mỉm mặn mà.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back