Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Các thầy chuyên gia bình luận bóng đá trả lời giúp thằng bé nhà em câu hỏi này với:
" Tại sao là bóng đá mà không phải là 1 môn thể thao khác trở thành sự kiện thể thao lớn nhất?"
Mình trả lời bừa vì là môn thể thao đồng đội, có mấy chục người trên sân. Nhưng có vẻ không phải đơn giản là như vậy :19:
Thiên mệnh! hiiiiiii
nếu hỉu lòng trời vừa chơi vừa ăn
HỒi xưa thiên hạ cứ chửi thằng cao cầu..nhưng mà có thằng nào đá hay bằng nó???
Ngày nay cũng vậy...bóng đá, bóng rổ, hocky....miễn là có fan. thằng hocky mỹ thì chê soccer nhà quê. nhưng soccer là món thành hệ thống rồi. từ bé...đá chơi, lớn đá dc thành nhà giàu, khỏi học. bóng đá hay là thế...cũng vì nó ra thóc, thậm trí là hơi bị nhiều nếu cỡ công phượng cả chục tỏi năm

tóm lại ngày xưa đá cầu, ngày nay là chơi của bóng đá....con bác dáng lên khi thành quang hải mới hiiiiiiiiiii

Thiên mệnh! hiiiiiii
nếu hỉu lòng trời vừa chơi vừa ăn
HỒi xưa thiên hạ cứ chửi thằng cao cầu..nhưng mà có thằng nào đá hay bằng nó???
Ngày nay cũng vậy...bóng đá, bóng rổ, hocky....miễn là có fan. thằng hocky mỹ thì chê soccer nhà quê. nhưng soccer là món thành hệ thống rồi. từ bé...đá chơi, lớn đá dc thành nhà giàu, khỏi học. bóng đá hay là thế...cũng vì nó ra thóc, thậm trí là hơi bị nhiều nếu cỡ công phượng cả chục tỏi năm

tóm lại ngày xưa đá cầu, ngày nay là chơi của bóng đá....con bác dáng lên khi thành quang hải mới hiiiiiiiiiii
Thằng bé nhà em nó còn thắc mắc cầu thủ toàn dùng chân chứ có dùng đầu đâu mà thông minh với giàu có được :21:
Đến chết với thắc mắc của con trẻ bác ạ.

Thằng bé nhà em nó còn thắc mắc cầu thủ toàn dùng chân chứ có dùng đầu đâu mà thông minh với giàu có được :21:
rất là ...nho nhã hiiiii
thế bác hỏi nó thằng biết chạy về phía trước 100 m sẽ thoát đám cháy, với ngồi đó mở máy Ipad chạy chương trình tìm biến thoát cháy thì thằng nào thông minh hơn thằng nào? hiiiii

NB; Lu ca cu từ trỗ nhà nghèo phải uống sữa pha nước, giờ thành triệu $ và có 02 bằng DH

Bé nhà em cũng mê đá bóng chị ạ. Để dành tiền gom góp mua Lê Công Vinh đọc. Mấy bữa nay cậu đóng đô nhà ông ngoại để coi đá bóng.
Khi nào có thời gian chị đọc thử cuốn Inner Game of Tennis, nói về việc luyện tập để có thể đạt được phong độ đỉnh cao trong từng trận đấu. Thể thao, em nghĩ giống như trading, là trò chơi mà ở đó mình đối diện với chính mình, yêu cầu sự tĩnh lặng, tập trung và tỉnh thức=> Thông minh cảm xúc.

Mình đang ở Úc
Con thì ở trong trường giam 6 ngày mới gặp được.
Vợ thì đang shopping
1 Mình thì ngồi Starbuck nhìn mọi thứ xung quanh sao vô cảm quá, bản thân thì ko có 1 nhu cầu vật chất nào muốn mua để đi ...
Lần đầu tiên thấy mình thế này, ko biết có tệ hơn ko?

Mình đang ở Úc
Vợ thì đang shopping
1 Mình thì ngồi Starbuck nhìn mọi thứ xung quanh sao vô cảm quá, bản thân thì ko có 1 nhu cầu vật chất nào muốn mua để đi ...
Kiểu này có khi anh đi Úc về lại xưng "Qua" và gọi tất cả là "Người anh em" đó hehe

Mấy hôm rồi e bận sấp mặt, ngó lại tt thấy tiền hẻo quá, vào VC thì thấy ace toàn nói chiện bóng banh... Signal thì lại xuất hiện... E chốt hết Thái Bạch, Cò đất, 1/2 phân bò.... còn 1/2 chờ xem anh Nổ xoay xở thế nào... e cũng xin đính chính với chệ Tay to là em không có tin nội gián, oan cho em :))... thấy có cửa hồi thì nhảy vào kiếm ăn nhanh thôi...

Mình đang ở Úc
Vợ thì đang shopping
ý anh là anh đang bí ko biết đầu tư hay đầu cơ gì ạ ? con lithium năm ngoái anh post giờ nó tăng kinh quá. Con này đúng là vàng đen mới. Trading con này ở đâu anh nhỉ?

Last edited:
Mấy hôm rồi e bận sấp mặt, ngó lại tt thấy tiền hẻo quá, vào VC thì thấy ace toàn nói chiện bóng banh... Signal thì lại xuất hiện... E chốt hết Thái Bạch, Cò đất, 1/2 phân bò.... còn 1/2 chờ xem anh Nổ xoay xở thế nào... e cũng xin đính chính với chệ Tay to là em không có tin nội gián, oan cho em :))... thấy có cửa hồi thì nhảy vào kiếm ăn nhanh thôi...
Tài thật. Giữa lúc gian khó vẫn chọn được mã kiếm ăn :113:

Tài thật. Giữa lúc gian khó vẫn chọn được mã kiếm ăn :113:
May mà ngoan nên cô thương thôi chê ơi... TT rơi nhưng vẫn có cổ đi theo câu chuyện riêng của nó, khéo lạng lách thì vẫn có cửa... nhưng đúng hay sai thì yếu tố SON đóng vai trò lớn chứ e đủ tỉnh táo để ko nghĩ đó là do tài cán của mình :10:... ví như con Ki lô sai vẫn phải cút lốt như thường...

May mà ngoan nên cô thương thôi chê ơi... TT rơi nhưng vẫn có cổ đi theo câu chuyện riêng của nó, khéo lạng lách thì vẫn có cửa... nhưng đúng hay sai thì yếu tố SON đóng vai trò lớn chứ e đủ tỉnh táo để ko nghĩ đó là do tài cán của mình :10:... ví như con Ki lô sai vẫn phải cút lốt như thường...
Cứ có ăn là ngon rồi anh.
Thường chết nặng là lúc mình nghĩ tới 2 từ "chắc chắn":1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back