Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cào tí hon giải thích " Cú sốc tâm li ngày hôm nay" là cái gì kg vậy?
Là cú Sốc đọc chại đi của cú Sóc ấy mà mợ... Chúng ta đang nằm trên chuỗi tiêu hóa thức ăn...của loài Khủng Long bạo trúa...
Khởi đầu là anh Mobius...ăn thịt anh Scriven...ăn thịt anh Hưng Chân Nhân...ăn thịt chị Hương Chay trường...ăn thịt anh Cờ tinh tế...ăn thịt Thánh Mèo...ăn thịt em...hết thịt!!!

Ps: À mà quên xì tai, mợ đừng hỏi em nữa nhóe, em rải thik mợ cũng ko hiểu j...mà em lại càng chả hiểu gì...bị bệnh mía lao...nặng mợ ạ...ax ax

Là cú Sốc đọc chại đi của cú Sóc ấy mà mợ... Chúng ta đang nằm trên chuỗi tiêu hóa thức ăn...của loài Khủng Long bạo trúa...
Khởi đầu là anh Mobius...ăn thịt anh Scriven...ăn thịt anh Hưng Chân Nhân...ăn thịt chị Hương Chay trường...ăn thịt anh Cờ tinh tế...ăn thịt Thánh Mèo...ăn thịt em...hết thịt!!!
Thôi thôi. như phim kinh dị chả hiểu gì toàn thấy ăn thịt ngừoi. Kinh qué :109:

Ps: À mà quên xì tai, mợ đừng hỏi em nữa nhóe, em rải thik mợ cũng ko hiểu j...mà em lại càng chả hiểu gì...bị bệnh mía lao...nặng mợ ạ...ax ax
Thế làm thao để đứng ngoài chuỗi thức ăn hở thần tượng :2cool_after_boom:

Thế làm thao để đứng ngoài chuỗi thức ăn hở thần tượng :2cool_after_boom:
Thì cứ me chị Tay To mà quán chiếu chứ sao?
Ần ượng có xem Tây du hí hok? Chả con Ma nào ăn được thịt 3 Tạng cả? Vì thao? Là vì có 3 Ngộ theo phò...phải thế ko?
Cơ mà, em lại nghĩ, 3 Tạng ko bị ăn thịt...là do...thịt ổng ko thơm...chứ chả phải do Ngộ phò...hihihi
Linh tinh...lang tang...mênh mang...

Gúc quít keng mọi người.
quoc-te-thieu-nhi-1-6-nam-2017-ngay-quoc-te-thieu-nhi-la-ngay-nao-131345.jpg

Bao giờ sọc chết anh ơi :(, hóng anh vào hàng mà hồi hộp quá
TT này kéo lên để quỹ và tay to thoát bớt hàng đỡ kẹp thôi chứ có gì mà phải vội vào hàng he he :21:
Mới ngày nào VNI thủng 1000 bà con kêu khóc thảm thiết, giờ nó kéo nhanh lên 1000 thì lại đua nhau múc xanh tím à, dễ quên thế :10:
Tây lông vẫn bán ròng là 1 điều phải lưu ý. Giá CP bây giờ cũng chưa có gì hấp dẫn lắm trong môi trường bất ổn này :1: Các anh chơi chỉ số thì có PS góp vui :19:

TT này kéo lên để quỹ và tay to thoát bớt hàng đỡ kẹp thôi chứ có gì mà phải vội vào hàng he he :21:
Mới ngày nào VNI thủng 1000 bà con kêu khóc thảm thiết, giờ nó kéo nhanh lên 1000 thì lại đua nhau múc xanh tím à, dễ quên thế :10:
Tây lông vẫn bán ròng là 1 điều phải lưu ý. Giá CP bây giờ cũng chưa có gì hấp dẫn lắm trong môi trường bất ổn này :1: Các anh chơi chỉ số thì có PS góp vui :19:
Vậy là ko có kỳ vọng gì hả anh :(, em tưởng đất nước mình đang tươi đẹp chứ

Yes anh!
Em còn 2 con theo chị @TTN SDI NTC,hôm nay mới mua thêm PHR .Báo cáo hết!
P/S:NTC có thể có p/á 2 chưa chắc ĐHCĐ thông qua PHR lẻ và có p/á 2.

Vậy là ko có kỳ vọng gì hả anh :(, em tưởng đất nước mình đang tươi đẹp chứ
Phải chờ TT tạo được mức cân bằng mới đã. 2 tuần vừa rồi chỉ là những quá đà nhất thời. Ai lợi dụng được các cú nén, bật mạnh thì tốt, ko thì thôi. TT còn đó mãi, sao lúc nào cũng sợ thiếu cơ hội là thế nào :21:

Phải chờ TT tạo được mức cân bằng mới đã. 2 tuần vừa rồi chỉ là những quá đà nhất thời. Ai lợi dụng được các cú nén, bật mạnh thì tốt, ko thì thôi. TT còn đó mãi, sao lúc nào cũng sợ thiếu cơ hội là thế nào :21:
Vâng anh, tại em kỳ vọng vào triển vọng của bank thôi. Chắc sẽ lưu ý để ko mất lãi

Status
Not open for further replies.
Back