Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Kào đập chén làm hiệu khéo quá :21::21::21:
Anh...anh đừng nói đỡ...cho em...bao che những lỗi lầm của em...hic...
Em múc lúc sáng thật mà...múc cặp Gà Vịt...mừng Tết nhi đồng...hic...
Hàng vẫn chưa về...em vẫn tự tin...ai pán trước p.888 đều phải banh gáo...hic...
Đấy là ám hiệu của các vị Thần...giao thoa sóng với anh Bò để truyền tín hiệu cho những đứa con lạc lối...như em ạ...

Ơ...ơ...ơ...
Sao anh cứ mãi đè đen em là sao... Hôm qua vừa xin anh Ngáp...tha thứ lỗi lầm...anh chịu tha rồi...nay lại có người khác thê tháy...
Em có 38k thôi, đừng vặt sạch hy vọng cuối cùng của em...hãy vặt mấy anh nhà giàu ấy...
Tội nghiệp thân em...
Em có làm gì đâu ợ. Thấy các anh điều binh hay quá,lại phát hiện đoạn giữa nên em ngồi im cho lành

Em đua ce một em từ sáng tắt vol. vừa xong nhúng mới khớp. múc thêm sát ce.
đợi 3 ngày sau xem kết quả sống or chết. có bẫy được con chim cút nào kg. :1:
I love you... Mừng rơi nước mắt... Có người đồng hành T3 dzồi...Chết ko sợ, chỉ sợ cô đơn trên con đường màu tía...
Cảm ơn Thánh Cảm Hứng!!!

Cơ hội thì đầy anh ợ. Sợ gì không có quà:10:
Em toàn thấy cái bẫy...cơ hội không thấy đâu...[emoji85][emoji85][emoji85]
Nghèo hèn là cái Số rồi...anh ơi...anh chỉ em 01 cơ hội...em bám theo với...[emoji56][emoji56][emoji56]

Mà dạo này, em thấy anh với anh Bắn bỏ rơi anh Thơ...để ảnh bâng quơ...trong một góc thế??? Ảnh đang dạo phố An Dương Vương...ngắm xiu xế...em vừa đeo bảng xin việc, chạy bộ ngang khu đó...thấy dáng người quen quen...mà ngại quá, không dám chào hỏi!!!

Không hiểu ý Thánh...tinh cái gì ạ?
Ơ mà cờ kệ...cứ like nhoáy đã...những người vượt qua cú sốc tâm lý hôm nay...như Thánh Mèo...không nhiều...em đoán...
Nhớ kg nhầm thì tôi và anh đồng hành mấy lần họ nhà này rồi. Nói tinh là anh ngửi pót tôi đọc ra chữ ngay.
Thôi kệ đi ta lại nắm tay nhau trên con đường chông gai. Vậy được kg?

Em toàn thấy cái bẫy...cơ hội không thấy đâu...[emoji85][emoji85][emoji85]
Nghèo hèn là cái Số rồi...anh ơi...anh chỉ em 01 cơ hội...em bám theo với...[emoji56][emoji56][emoji56]

Mà dạo này, em thấy anh với anh Bắn bỏ rơi anh Thơ...để ảnh bâng quơ...trong một góc thế??? Ảnh đang dạo phố An Dương Vương...ngắm xiu xế...em vừa đeo bảng xin việc, chạy bộ ngang khu đó...thấy dáng người quen quen...mà ngại quá, không dám chào hỏi!!!
Chưa thấy cơ hội đâu thì ngồi vào một góc thèm thuồng nhìn các anh đếm lãi thôi anh ợ :1cool_dribble:

Nhớ kg nhầm thì tôi và anh đồng hành mấy lần họ nhà này rồi. Nói tinh là anh ngửi pót tôi đọc ra chữ ngay.
Thôi kệ đi ta lại nắm tay nhau trên con đường chông gai. Vậy được kg?
Ôi hạnh phúc lớn lao quá...cảm giác ấm áp tràn về...tim đập nhanh và lòng xao động...hihi
Em xin nguyện theo Thánh Mèo đến tận cuối coin đường...không cần biết...tương lai sẽ ra sao...haha
Nghệ thuật thì quan tọng nà cảm hứng???[emoji37]

Status
Not open for further replies.
Back