Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Dòng này sẽ không có câu trả lời, vì không có thời gian tham chiếu, và em cho rằng chúng ta (và hầu như tất cả VCer) không đủ khả năng để đánh giá.
ROS lên 180 vì lý gì? Chịu...
HSG về 10 do đâu? Về 5 được không? Cũng chịu...
Thôi tâm tư thế đủ rồi, để dành sức và mờ ní mà chạy (2 chiều) nữa bác nhé :21:
vâng bác.

Thầy đã thấy lý do của mã GTK chưa. Thà đói mút ngón tay qua ngày chứ không chịu... ăn hành của cá mập :109:
Trong trường hợp này, thì bác hoàn toàn đúng.:113:
Và cũng trong hoàn cảnh này, canh mua mục tiêu giá sell off cũng có lý của nó. :1:
Chung quy là mang lại hiệu quả, tạm thời không tính và cũng không nói lên điều gì :10:
P/S : Trích lời chế Tay To Nhứt :16:

Báo hiệu một cái kết rất khả thi cho dòng NHTM nói chung và TCB sắp tới :1:
Vịt chiên còn bê bết như này, các bạn khác cứ đợi đấy nhé :4:
Con nào giá cao thì đi thôi, cá nhân mình thấy VPB sẽ về dưới giá ACB. Nếu trích lập đủ thì EPS của VPB và ACB là tương đương nhau, nhưng VPB hoạt động trong lĩnh vực rủi ro hơn ACB và mức độ pha loãng mạnh hơn ACB. Thế nên chỉ xem xét mua khi giá VPB nhỏ hơn ACB.

Đi tắm biển ở đâu í thầy sướng nhé hehe
Đang ở một nơi rất xa... vẫn có inh tơ nét nên ko cai nghiện được chứng, nhịn được đúng 1 ngày nhưng vật vã quá lại phải mở bảng ra ngó :24:
Những lúc thảnh thơi ngẫm nghĩ lại đời chứng sao khổ vại, tự làm khổ mình và làm khổ nhao... suốt ngày quằn quại tham-sơ sợ-tham kể cả lúc bảng điện ngừng nhảy... nhưng làm sao cai được đây :102:

Đang ở một nơi rất xa... vẫn có inh tơ nét nên ko cai nghiện được chứng, nhịn được đúng 1 ngày nhưng vật vã quá lại phải mở bảng ra ngó :24:
Những lúc thảnh thơi ngẫm nghĩ lại đời chứng sao khổ vại, tự làm khổ mình và làm khổ nhao... suốt ngày quằn quại tham-sơ sợ-tham kể cả lúc bảng điện ngừng nhảy... nhưng làm sao cai được đây :102:
Đây cụ
http://dantri.com.vn/kinh-doanh/ba-...5-ty-dong-gui-ngan-hang-20180517155819286.htm
Và không thiếu những ví dụ như bà bán bún cả đời lam lũ để lại 1.000 tỷ cho cô con nuôi nữa.

Status
Not open for further replies.
Back