Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
VHM càng tím bà con lại càng sợ :109:
Ngày hôm nay chủ yếu là để các tổ chức IPO thỏa thuận nhé, trên sàn chắc cuối giờ là 1k thôi.
Sẽ có khớp 1 lô để lấy điểm, chứ đâu ai rảnh chất lệnh vậy rồi về tay không :1:
TT lại về vùng hỗ trợ đợt trước quanh 100x, giữ được thì tốt, không giữ được thì có giá tốt để mua.
Nhưng em thấy là Banks sắp phục hồi, anh Pò cũng đang trên đường về rồi :4:
Teddys cứ đợi đấy :21:

Mms kinh chứ nhỉ!
Anh Vượng rất là đẳng cấp. Cách kiếm tiền cũng đẳng cấp.
Sẵn sàng trả lại tiền vụ AVG để cứu nhiều người.
Phụ huynh học sinh chuyển trường cho luôn tiền ăn uống+ học phí 1/2 năm học tương đương 30 triệu/hs.
Làm nông nghiệp thì nửa năm chuyển rau đến tận nhà miễn phí cho nhiều người.
Anh em làm cùng sau tách ra vẫn hết lòng hỗ trợ nhau.....
Ai lại như VPB lập công ty mỹ phẩm sân sau để lừa người nghèo bao giờ.

Anh Vượng rất là đẳng cấp. Cách kiếm tiền cũng đẳng cấp.
Sẵn sàng trả lại tiền vụ AVG để cứu nhiều người.
Phụ huynh học sinh chuyển trường cho luôn tiền ăn uống+ học phí 1/2 năm học tương đương 30 triệu/hs.
Làm nông nghiệp thì nửa năm chuyển rau đến tận nhà miễn phí cho nhiều người.
Anh em làm cùng sau tách ra vẫn hết lòng hỗ trợ nhau.....
Nói lừa người nghèo thì hơi quá, ai bảo người nghèo tham nghe dụ dỗ sành điệu ý :1:

Em cũng bị này chị. May em là dân lấy luật ra nói chuyện. Em gọi cho bạn bè bên đấy mới biết là công ty mỹ phẩm ấy sân sau. Từ đó em cạch hẳn VPB.
Đợt này VCB tận thu phí quá, em chuyển qua xài TCB chị ah. Buôn bán lẻ, hàng tháng chuyển tiền ra vô nhiều nên được free chuyển khoản là thấy vui. Tâm lý thật lạ, thua tiền triệu thì kg tiếc, trả phí ngân hàng vài k thì cân lên đong xuống.

Em muốn thấy anh phải ôm sổ tiết kiệm đi ngủ mà nước mắt tuôn trào.
Nghĩ đến đã thấy sướng :24::24::24:
Thế càng phải mút V H C...lí do ư?
Dễ ợt, V H M đang hót, tụi Tây nó quýnh quáng lên, gõ nhầm chữ M thành chữ C...thì ta giàu sụ...kekeke...oánh chứng hứng tiền... Dzất là đơn giản...kỳ này VNI còn lên 1300...kkk

Dễ ợt, V H M đang hót, tụi Tây nó quýnh quáng lên, gõ nhầm chữ M thành chữ C...thì ta giàu sụ...kekeke...oánh chứng hứng tiền... Dzất là đơn giản...kỳ này VNI còn lên 1300...kkk
Anh Cào, lỡ em tin anh thiệt, em enter lệnh, có phải anh làm khổ đời em không???

Kế hoạch năm nay bằng năm trước. Các chỉ số tài chính không hấp dẫn. Có lý do gì để mua lúc này không?

Từ hồi biết VC đến giờ, thấy anh @chim_non mạnh mẽ mã GTK quá làm May cũng run.
Vì anh ấy đã lồi mồm đợt qua,còn nhiều anh em teo tóp mỏ em ah,cứ lấy ảnh làm tham chiếu thì ko chuẩn đâu...
TT lúc nào cũng đầy cơ hội mà...
"Bạn phải làm ngược lại,khi không cảm thấy sợ,có lẻ bạn nên bán ra,và khi bạn cảm thấy sợ thì có lẽ bạn nên mua vào".

Anh Cào, lỡ em tin anh thiệt, em enter lệnh, có phải anh làm khổ đời em không???
Tềnh iu đẹp nhất khi làm nhau đau khổ... Mợ cũng như chị To To, chắc chưa biết yêu là gì?
Tềnh yêu có gặm nhấm được ko?
Có mặn ngọt hay không?
Hay là đắng đắng như trái khổ qua...ấy nhỉ?
Khà khà khà

Kế hoạch năm nay bằng năm trước. Các chỉ số tài chính không hấp dẫn. Có lý do gì để mua lúc này không?
Nói trên rồi đó bà chị...nhầm chữ M thành chữ C...bọn Tây nó múc sạch cả bảng điện...kkk
Nhìn kế hoạch mà làm gì... Oánh chứng hứng tiền không cần nhìn vào tranh vẽ...[emoji919][emoji919][emoji919]

Status
Not open for further replies.
Back