Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mợ Mèo thặc may mắn:16:. Loại năng lực đặc biệt của @xBuu
Haha, để cho em nghỉ chứ.
-----
Nghỉ mà bị rủ rê long short suốt, cũng may là vợ cầm password tk nếu không em cũng sẽ bị bào tk với kiểu đánh cũ.
Hi vọng VNi nhanh trở về là cô gái hiền thục, chứ cứ như sư tử Hà Đông thế này hại não các yêng hùng lắm. Hehe.

Last edited:
vhm chào sàn ce vốn hóa 300k tỷ
trong khi tổng ts q1.18 có 97k tỷ
tổng ts cuối 17 có 51k tỷ
tổng ts cuối 16 có 38k tỷ
>>> chúa tể ảo
---
VHM về mệnh nhóe các ac:1cool_byebye:
vni ăn mứt tương ứng :1cool_look_down:
A quá đáng nhắm luôn ý [emoji23][emoji23][emoji23]
Chả có nhẽ VNI lại thủng luôn 970 [emoji32][emoji32][emoji32]

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mệt mỏi quá @Hoang Linh ạ.
Nếu bị thua ở NTC và SDI có lẽ mình sẽ không đầu tư chứng khoán nữa.
Mình đã phân tích rất kỹ càng, mình cũng đã vô cùng kiên nhẫn và hầu như không bị ảnh hưởng gì về tâm lý đám đông cũng như dao động của giá. Nhưng NTC với phương án phát hành mù mờ và SDI với việc chuyển nhượng dự án đã bán 99% chưa biết đổi lại được cái gì khiến mình gần như kiệt sức. Cảm thấy cay đắng và mất lòng tin ghê gớm lắm.

Vừa mệt vừa mỏi... có cần 1 bờ vai không, đây cho mượn

Hay dựa tạm gốc bằng lăng cho qua trưa hè....

Vừa mệt vừa mỏi... có cần 1 bờ vai không, đây cho mượn

Hay dựa tạm gốc bằng lăng cho qua trưa hè....
Nói hoa bằng lăng lại nhớ ngày xưa ở giảng đường B-C-D, góc phía nhà văn hóa đó có 1 cây bằng lăng. Lúc ra giải lao buổi học tối thường rất yên tĩnh, có lúc chỉ có 1 mình, do vậy mình thường nhận ra nhành hoa tím đầu tiên lấp ló sau những tán cây xanh. Vui nhất là lúc chỉ cho nhau xem những chùm hoa đầu tiên ấy chứ đến khi cây nở rộ tím cả 1 góc thì lại không thích nữa.
Loài hoa không thơm, sắc tím cũng nhạt nhòa, nhưng tuổi trẻ thường coi nó như 1 biểu tượng của tình yêu chung thủy. Với những người có mối tình thoáng qua, màu tím đủ làm cho ta xao xuyến. Nhưng với những người đã có tình cảm sâu sắc nhưng sau đó lại chia xa thì thấy màu tím lại trở thành nghiệt ngã, khắc khoải với nỗi nhớ không tên. Mình nhớ có 1 anh bạn đã từng thốt lên:
" Bằng lăng ơi, tím chi mà nghiệt ngã
Để bây giờ ta vẫn một mình ta"

Nói hoa bằng lăng lại nhớ ngày xưa ở giảng đường B-C-D, góc phía nhà văn hóa đó có 1 cây bằng lăng. Lúc ra giải lao buổi học tối thường rất yên tĩnh, có lúc chỉ có 1 mình, do vậy mình thường nhận ra nhành hoa tím đầu tiên lấp ló sau những tán cây xanh. Vui nhất là lúc chỉ cho nhau xem những chùm hoa đầu tiên ấy chứ đến khi cây nở rộ tím cả 1 góc thì lại không thích nữa.
Loài hoa không thơm, sắc tím cũng nhạt nhòa, nhưng tuổi trẻ thường coi nó như 1 biểu tượng của tình yêu chung thủy. Với những người có mối tình thoáng qua, màu tím đủ làm cho ta xao xuyến. Nhưng với những người đã có tình cảm sâu sắc nhưng sau đó lại chia xa thì thấy màu tím lại trở thành nghiệt ngã, khắc khoải với nỗi nhớ không tên. Mình nhớ có 1 anh bạn đã từng thốt lên:

Nhà văn hóa là Hội trường ấy à?

sao mà ngắm chỗ đấy được nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back