Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Tks Cờ huynh. Mình cũng đã múc trái phiếu và GTK rồi, nên mới rảnh chém ró chứ :1:

Đại ca khác mỗi Gia Cát Lượng là không ngồi lều tranh mà ngồi nhà biệt thự

Còn lại giống hết, tính toán sắp đặt như thần ạ

À em quên mất, khác cái nữa là chị nhà lại rất đep chứ không xấu như mụ vợ Gia Cát Lượng

Anh Xanh ơi, anh nói chính xác quá...em là một ví dụ điển hình: Hold mãi, đến lúc chịu hết nỗi thì cút đúng váy, quay sang sọc fut để gỡ gạc canh bạc, ai ngờ, mất tiếp... Em choáng váng...Chục năm oánh chứng, cảm hứng y chang ngày đầu...hic
Thôi em cút lỗ fute, bỏ chứng, quay về Phố Zero One...có vẻ đỡ đen hơn...huhu...nước mắt đã rơi trên khóe mi...
Đàn ông đang ang mà khóc nhè thế này... Lại có signal mới để quay lại sọc fut chăng??? :1:
Thầy Cào mải đi kiếm cầy tơ nhưng chính mình lại là cầy tơ tờ ruẩn nhứt :24: Xo zi thầy nhưng e phải nói lời cảm tạ ...:thankyou:

Đại ca khác mỗi Gia Cát Lượng là không ngồi lều tranh mà ngồi nhà biệt thự

Còn lại giống hết, tính toán sắp đặt như thần ạ

À em quên mất, khác cái nữa là chị nhà lại rất đep chứ không xấu như mụ vợ Gia Cát Lượng
Oạch, Cờ huynh thật dí dỏm và thông minh hơn người, mình đọc mà cữ ngỡ I đồ nơi nào :24::24:
Đính chính là Bà lão nhà mình xấu hơn vợ GCL, thề luôn. Không tin hỏi hội Chăn Chiếu mà xem :24::24:

Hứa nốt lần này thôi nhé :24::24::24:
Cai chứng đơn giản ấy mà anh ! Đầu tiên xoá hết ứng dụng Chart hay bất cứ gì real time. Thứ hai, kiểm duyệt web và ứng dụng nhằm cấm toàn bộ thông tin về chứng. Tiền chuyển ra rồi đưa key cho vợ là xong :105:.
Thôi thế nhé, em làm bước hai đây vì bước 3 làm rồi :103:

Thầy Cào mải đi kiếm cầy tơ nhưng chính mình lại là cầy tơ tờ ruẩn nhứt :24: Xo zi thầy nhưng e phải nói lời cảm tạ ...:thankyou:
Em chỉ biết câm nín...khi đọc cồm của anh...
Anh Dị tha cho em 1 mạng...em đúng đen như nhọ nồi... Theo phe nào cũng chết... Thò tay vào trade là chết...
Cuộc đời ơi...sao lại hại tui đến nông nỗi này... Tôi đau lắm...

Em chỉ biết câm nín...khi đọc cồm của anh...
Anh Dị tha cho em 1 mạng...em đúng đen như nhọ nồi... Theo phe nào cũng chết... Thò tay vào trade là chết...
Cuộc đời ơi...sao lại hại tui đến nông nỗi này... Tôi đau lắm...
Cút nót rồi bày trận khác thôi anh :1:

Cai chứng đơn giản ấy mà anh ! Đầu tiên xoá hết ứng dụng Chart hay bất cứ gì real time. Thứ hai, kiểm duyệt web và ứng dụng nhằm cấm toàn bộ thông tin về chứng. Tiền chuyển ra rồi đưa key cho vợ là xong :105:.
Thôi thế nhé, em làm bước hai đây vì bước 3 làm rồi :103:
Bước 4: Không xem mệnh cho bọn buôn chứng, lãnh đạo cty chứng nữa :15:

Năm ngoái khi Index 700 mọi người cũng chỉ dám mơ lên 800 là hết đất, đồng thời các công ty chứng khoán cũng rất dè dặt trong việc đặt kế hoạch kinh doanh cuối năm, thì quái thai thay Index lại lên không đỉnh.
Năm nay rất ít người đang nhìn về 800 900, các CTCK Bank đua nhau đặt kỳ vọng lãi cao từ đà tăng thu nhập năm ngoái thì biết đâu Index lại giảm không phanh.

Mai mà lại làm một cây nến xanh dài thì các thầy phân vân lắm đây!:21::21::21:
Thấy giang hồ đồn là hôm nay ngày chốt sổ VHM TCB lên sàn, các quỹ ngoại bán ròng vừa qua một phần dồn tiền để đảo sang 2 deal đấy. Thấy phiên hôm nay có mấy lệnh thõa thuận sang tay của Bank. Mai khối ngoại mua ròng trở lại và cây nên xanh dài thì cũng khá căng đấy thầy nhỉ :)

Status
Not open for further replies.
Back