Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Những miếng to nhất ngon nhất đã chén từ đỉnh 1180 roài... đến tầm này khi nhà nhà người người hô sọc fut em lại thấy ái ngại hehe...
Cảm giác này gần giống với hồi vn1200 ai cũng hô to xung phong múc húc xúc :24:
Sọc vùng này thấy vừa miếng phải xúc luôn, đảo chiều mạnh cái là oẳng
nhưng theo quan điểm em nay, mai vẫn đứt thì mới về vùng cân bằng

Sen ư bất biến...Cào dĩ vạn biến...
Cào đã cút lót sữa sai...Sen vẫn mang bao ra hứng...
Đúng là Đạo Dịch...hay thật... Hai ta lại nằm ở hai chiến tuyến dzồi...
Có ở 2 chiến tuyến thì cũng chỉ đấu võ mồm thôi, sáng giờ em với bác tăng động quá xá rồi...:fight:

Nghỉ giữa hiệp nhé, hồi sau sẽ rõ :harp:

Sọc vùng này thấy vừa miếng phải xúc luôn, đảo chiều mạnh cái là oẳng
nhưng theo quan điểm em nay, mai vẫn đứt thì mới về vùng cân bằng
Mai thì để mai tính thầy ạ... mình nên tập trung nhìn thẳng vào hiện tình mua bán của phiên chợ...
Lúc vn30 >1000 thì đặt lệnh sọc xong đi chơi vô tư... đến lúc này con gấu đã đi được quãng đường khá xa nên mình ko được lơ là, giảm tỷ trọng, theo dõi sát để tùy biến, đừng mặc định trong đầu: phải là, cho là, sẽ là...

Mai thì để mai tính thầy ạ... mình nên tập trung nhìn thẳng vào hiện tình mua bán của phiên chợ...
Lúc vn30 >1000 thì đặt lệnh sọc xong đi chơi vô tư... đến lúc này con gấu đã đi được quãng đường khá xa nên mình ko được lơ là, giảm tỷ trọng, theo dõi sát để tùy biến, đừng mặc định trong đầu: phải là, cho là, sẽ là...
luôn có 2 phương án mà thầy, lần nào e đánh theo kịch bản cũng oẳng hết
ngắn hạn đoán thì ngang đánh lô

Mình đặt cover FUT ở chẵn 1000. Đã đóng vị thế, ăn non tí, dù biết nó sẽ dip xuống 9xx. Giờ lại rình nhô lên vừa tầm là vụt :1:

Công nhận đúng là 1 trader có hạng thật :113:

Mình đặt cover FUT ở chẵn 1000. Đã đóng vị thế, ăn non tí, dù biết nó sẽ dip xuống 9xx. Giờ lại rình nhô lên vừa tầm là vụt :1:
e đóng dc 996 mà cuối vẫn dí xuống tận 991
có thể nay hồi, có thể chiều lại oẳng, ngắn hạn rất khó đoán, thấy nó thế nào thì adua theo thế thôi, ăn dc đoạn giữa là ổn

Em thấy nếu chơi game FUT mà sọc lúc này khó có cửa ăn mà nên đóng trạng thái để mình còn có nhìn TT khách quan nếu ko sẽ bỏ mất cơ hội mua cp đấy anh.Vì tâm thế mình ko sẵn sàng để MÚC :)
Thì mình cũng đã đóng hết vị thế sọc FUT ở 1000 rồi mà :4:
Múc cổ để ăn cú hồi thì thôi, mình không khoái oánh ngược trend lắm dù biết VNI có khả năng hồi cao khi oversold và chạm Fibo 61.8% @ vùng 1015 hôm nay :1: Không phải vô cớ tự nhiên hôm nay Kào nổi lên hu hu hi hi dụ thầy Rai sọc tất tay đâu :24:

Status
Not open for further replies.
Back