Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thì mình cũng đã đóng hết vị thế sọc FUT ở 1000 rồi mà :4:
Múc cổ để ăn cú hồi thì thôi, mình không khoái oánh ngược trend lắm dù biết VNI có khả năng hồi cao khi oversold và chạm Fibo 61.8% @ vùng 1015 hôm nay :1: Không phải vô cớ tự nhiên hôm nay Kào nổi lên hu hu hi hi dụ thầy Rai sọc tất tay đâu :24:
ơ vậy là em cũng cảm nhận chuẩn vụ anh Kào. nhưng ko biết đủ T ko :1:

Thì mình cũng đã đóng hết vị thế sọc FUT ở 1000 rồi mà :4:
Múc cổ để ăn cú hồi thì thôi, mình không khoái oánh ngược trend lắm dù biết VNI có khả năng hồi cao khi oversold và chạm Fibo 61.8% @ vùng 1015 hôm nay :1: Không phải vô cớ tự nhiên hôm nay Kào nổi lên hu hu hi hi dụ thầy Rai sọc tất tay đâu :24:
Vậy là anh chỉ đóng trạng thái và vẫn chưa mua?

Tính ra thì cũng còn 1-2 tuần nữa là mình nằm ổ rồi. :3D_61:
vậy nên phiên sáng qua và nay mình đã nhặt hàng bỏ vào giỏ
Bà mẹ bỉm sữa cũng cần sữa và tã lót cho bé nữa :cute_smiley49::cute_smiley49:
Chấp các anh/chị tay to BB MM dìu dặt đè Vni xuống < 1000 pts cũng chẳng dọa mình sợ được, vì đằng nào mình cũng đóng bảng nghỉ giao dịch ít nhất đến hết tháng 6.
----
klq: khi nào @Son quay lại với pé vni thì inform vào đây cho mình biết, mình sẽ quay vào đọc thớt này ngay khi có thể nhé,:cute_smiley62:

Chấp các anh/chị tay to BB MM dìu dặt đè Vni xuống < 1000 pts cũng chẳng dọa mình sợ được, vì đằng nào mình cũng đóng bảng nghỉ giao dịch ít nhất đến hết tháng 6.
----
klq: khi nào @Son quay lại với pé vni thì inform vào đây cho mình biết, mình sẽ quay vào đọc thớt này ngay khi có thể nhé,:cute_smiley62:
Chúc chị mẹ tròn con vuông. em bé ngoan

----
@chim_non
1/3 chị ấy bán sạch hết cổ phiếu là nghi rồi. Thì trường rớt mấy bữa nay thấy im im cũng nghi đang gom hàng

@chim_non
1/3 chị ấy bán sạch hết cổ phiếu là nghi rồi.
năm nay có 1 sự vui thú nhẹ: rất nhiều lần e mơ được chứng kiến các trader phố Tây thi triển công lực trên thị trường VN, vậy mà là đc trải nghiệm qua Sóng PV - Banh, chứng , tất cả chỉ là cp có giá lên lên , xuống xuống nhịp nhàng theo chiều tiền vào vào - ra ra....
rồi chuẩn bị các quý 3,4 để xem dòng nào sẽ BÙM tiếp theo ...
Chúc anh gặp nhiều thuận lợi trong các tháng kế tiếp

Status
Not open for further replies.
Back