Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hehe... đời sống được mấy mà nghĩ chi dài vậy chời...
E đang phải cove một phần vì fut có vẻ phân kỳ nhẹ ko chịu xuống cùng vn30 đây này...
Sọc cho nó nát tan anh ơi...đúng form Liu Luyến dzồi... Về 230, 20 năm sau mới thấy mặt trời... Anh không thấy cặp đôi Cá Chim...đồng tình là đơn vị tính bằng years hay sao ạ? Sọc là lăn chốt...quên ngày tháng...

Đó là điểm hạn chế của ACB
ACB thì vẫn phục vụ khách hàng theo phương thức truyền thống, đầy đủ giấy tờ, quy trình, quy định thì mới ra tiền. Các khách hàng thuộc phân khúc - "nghe có vẻ" - rủi ro như cho vay tiêu dùng, trả góp thẻ tín dụng ls 0%, hay co cụm dư nợ vào một nhóm doanh nghiệp lớn, các doanh nghiệp bđs to đùng...thì luôn say "no", ví dịu xưa có dn của một trong những tỷ phú đố là tiếp cận là say "no" từ đầu
Nên rất dễ làm khách hàng bực mình nếu có các nhu cầu hơi lạ chút
ACB mấy năm trước có gì hơi lạ tý là đẩy vào hội sở HCM giải quyết. Bên bíp bíp thì chi nhánh quyết nhanh được.

Sọc cho nó nát tan anh ơi...đúng form Liu Luyến dzồi... Về 230, 20 năm sau mới thấy mặt trời... Anh không thấy cặp đôi Cá Chim...đồng tình là đơn vị tính bằng years hay sao ạ? Sọc là lăn chốt...quên ngày tháng...
Những miếng to nhất ngon nhất đã chén từ đỉnh 1180 roài... đến tầm này khi nhà nhà người người hô sọc fut em lại thấy ái ngại hehe...
Cảm giác này gần giống với hồi vn1200 ai cũng hô to xung phong múc húc xúc :24:

Những miếng to nhất ngon nhất đã chén từ đỉnh 1180 roài... đến tầm này khi nhà nhà người người hô sọc fut em lại thấy ái ngại hehe...
Cảm giác này gần giống với hồi vn1200 ai cũng hô to xung phong múc húc xúc :24:
Ơ lại bơ vơ...cút cung không ai động viên... Sọc thì anh Dị lại chia tay và sâu signal...
Đời ơi...sao mãi Sai Người và Sai cả Thời Điểm thía...Ơi Đời...

Hôm trước anh khuyên em đừng hứng đao...Mà sao hôm nay anh lại háo đưng??? Anh không nên nhé...khuyên chân tềnh...canh hồi là cút đi...
Hôm trước và hôm nay, Ngày mai cùng Hiện tại, Sen với lại Cào, những biến đó có bất biến đâu?
Chẳng lẽ hô MG lúc 1200 để rồi Cút toàn bộ quanh 1000 mới đúng nhịp?
Em vẫn giữ thái độ trung lập về TT, nhưng mua/bán là chuyện khác.
Sai thì sửa thôi :21:

Hôm trước và hôm nay, Ngày mai cùng Hiện tại, Sen với lại Cào, những biến đó có bất biến đâu?
Chẳng lẽ hô MG lúc 1200 để rồi Cút toàn bộ quanh 1000 mới đúng nhịp?
Em vẫn giữ thái độ trung lập về TT, nhưng mua/bán là chuyện khác.
Sai thì sửa thôi :21:
Sen ư bất biến...Cào dĩ vạn biến...
Cào đã cút lót sữa sai...Sen vẫn mang bao ra hứng...
Đúng là Đạo Dịch...hay thật... Hai ta lại nằm ở hai chiến tuyến dzồi...

Status
Not open for further replies.
Back