Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
...Mà anh không thấy sóng thần con bò điên hơn năm rồi mà chưa thấy ai khóc lóc cảm thấy xấu hổ ăn năn vì "lãi quá dễ kiếm xiền quá mà từ cái nghề không mang lại nợi ích gì cho xa hội" phải tìm đến Thiền để đỡ tội lỗi như hồi 500 - 600 nhờ...:24:
Lần sau cho vài dấu phẩy vô giùm em với, sắp già rồi, lại đang lúc adrenalin cao mà đọc 1 lèo dễ đứt hơi lắm :2cool_sexy_girl:
Ai không biết, em vẫn thấy rằng nếu nghiêm túc xem đây là nghề, thì chẳng việc gì phải xấu hổ khóc lóc. Trừ khi động cơ và hành vi xấu ẩn trong đó, nôm na là lái lậu, chịu...
Còn bản chất, dòng bôi đen đó không sai, vì không tạo ra thặng dư của cải như SX. Cái này em nói rồi mà :1:

Chắc tại em đen hui, mới hôm qua có màu tím, hôm nay đỏ nhẹ, mà sao anh íu đuối quá... Vuốt mạnh hơn hôm qua chứ lại. Anh không tin vào tương lai tươi sáng ạ?
Nhìn lại performance của IDI mới thấy nó đánh bại hết cả đám VN30. Lúc trước catalyst nào để anh phím ngành thủy sản thế ợ?:105:

Nhìn lại performance của IDI mới thấy nó đánh bại hết cả đám VN30. Lúc trước catalyst nào để anh phím ngành thủy sản thế ợ?:105:
Ôi con này chart kinh dị nhỉ, số khộ thật, em hem có cuôn này. [emoji32][emoji32][emoji32]
Thủy sản em có phím j j đâu nhỉ? Anh có nhớ nhầm anh chị nào khác không? Em nhớ dạo này, em toàn phím BlockChain với Startup mà?

Ôi con này chart kinh dị nhỉ, số khộ thật, em hem có cuôn này. [emoji32][emoji32][emoji32]
Thủy sản em có phím j j đâu nhỉ? Anh có nhớ nhầm anh chị nào khác không? Em nhớ dạo này, em toàn phím BlockChain với Startup mà?
Em được cái thù dai nên nhớ lâu. Có lần anh đưa con VHC ra làm ví dụ, có cả anh @TuanMinh làm chứng nhé. Hehe :21:

Toàn chuyện buồn, sắp lên núi giống mí ông lão râu dài rồi anh ơi...
Quy ẩn giang hồ a anh ei :)). E chuẩn bị mở store buôn áo dài zồi kkk , hy vọng sự nghiệp lên hương cái =)) , hết son với chứng rồi oánh đâu thua đó buồn qué :8cool_cry::8cool_cry:.
Buồn quá à mí anh ơi, cho em buồn chung với

Quy ẩn giang hồ a anh ei :)). E chuẩn bị mở store buôn áo dài zồi kkk , hy vọng sự nghiệp lên hương cái =)) , hết son với chứng rồi oánh đâu thua đó buồn qué :8cool_cry::8cool_cry:.
Chắc chắn sẽ là đại gia. Xác suất 96% trở lên, cứ an tâm, đã có Thánh Thần yểm trợ.
Ngại nhất là chuyện Vợ Con nhé, vượt qua được cửa ải này, mới đáng khâm phục!!! Giàu thì không quá khó với sp roài!!!

Chắc chắn sẽ là đại gia. Xác suất 96% trở lên, cứ an tâm, đã có Thánh Thần yểm trợ.
Ngại nhất là chuyện Vợ Con nhé, vượt qua được cửa ải này, mới đáng khâm phục!!! Giàu thì không quá khó với sp roài!!!
Thanks đại ca :)) có gắng phấn đấu thôi.

Status
Not open for further replies.
Back