Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Anh Bò Thần ơi, sao anh lại íu đuối nữa dzồi? Không lẽ, anh em ta lại cùng gánh nặng trên đôi vai gầy? Bò Dị, Bò Kào, hay Bò j j ạ?
Mạnh mẽ lên anh, ký MG lên 3:7, múc full tiếp... Sang tuần là có thể vuốt râu đếm xèng... Je je je

Sao cứ mỗi lần nghe từ sen là giật mềnh, bác nhắc em phỗng? :2cool_sexy_girl:
Có việc gì không ạ? Ngoài cái ý đại khái là ôm phản lao ra biển với Ra Phốt giá xanh :2cool_misdoubt:
Ơ, ông anh sao vậy?
Anh không thấy cái Tông màu chủ đạo của TPB là màu tím hoa sen ạ? Không phải tự nhiên thế, từ 8 tự mà ra đó anh...
Nếu em gọi tên anh, thì em đã viết hoa chữ S... Và tag anh vào, anh đừng lắng lo. Em cùng chuyến đò với anh Sen và anh Bò Thần mà.

Tính ra có mấy nghề ngon vãi, tỉ như, góp vốn với ông Bư làng ta làm startup, sau gắn thêm cái đuôi Blockchain vào... Chả mấy chốc thành triệu phú $.
Ông anh thử áp cái góc nhìn cờ bạc vào Phố Công Nghệ xem sao? An tâm về mặt Luật Pháp, thằng em đã tìm ra chỗ để chui qua...hihi
Cờ bạc làng thầy ơi, không ra gió, ăn quẩn cò rỉa chuyên gia và lái lợn thôi:21:

Ơ, ông anh sao vậy?
Anh không thấy cái Tông màu chủ đạo của TPB là màu tím hoa sen ạ? Không phải tự nhiên thế, từ 8 tự mà ra đó anh...
Nếu em gọi tên anh, thì em đã viết hoa chữ S... Và tag anh vào, anh đừng lắng lo. Em cùng chuyến đò với anh Sen và anh Bò Thần mà.
Tím của TPB là tím hoàng gia anh ạ. Nó tham vấn bọn nước ngoài nữa nên nhìn thì thấy kì vọng của Phú Ca rõ rành rành nhé :19:

Status
Not open for further replies.
Back