Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Ông ấy chơi cò rỉa lái được thì đâu có già. Già lái nó chém gió đã ngã lăn quay, ở đó mà rỉa :21:
Bà chị cứ hay đá xoáy ông anh em nà thao?
Ổng rỉa kiểu Cò Ma (Cô) ... Đến Đại Bàng còn sợ phát khiếp lên ấy chứ...
Thôi đừng nói lệch lạc, đời là phải vui, múc hết tiền con SDI cho em... Em thấy kèo này sáng lắm...

Ơ, ông anh sao vậy?
Anh không thấy cái Tông màu chủ đạo của TPB là màu tím hoa sen ạ? Không phải tự nhiên thế, từ 8 tự mà ra đó anh...
Nếu em gọi tên anh, thì em đã viết hoa chữ S... Và tag anh vào, anh đừng lắng lo. Em cùng chuyến đò với anh Sen và anh Bò Thần mà.
Bác lại định lừa tềnh em như anh Bò sao? :20:
Thế 4 cái note hôm qua trật lất 99% à :102:

Bà chị cứ hay đá xoáy ông anh em nà thao?
Ổng rỉa kiểu Cò Ma (Cô) ... Đến Đại Bàng còn sợ phát khiếp lên ấy chứ...
Thôi đừng nói lệch lạc, đời là phải vui, múc hết tiền con SDI cho em... Em thấy kèo này sáng lắm...
Sáng như TL4 không em ơi :19:
Niềm tin vụn vỡ biết lấy gì hàn gắn được đây em.

Em cũng biết ngay câu kế của thầy, gì chứ lãi khoe lõm giấu tịt là bệnh chung roài. :19:
Ta hiểu nhau quá mà :21:
là tôi đoán anh nhắc đến Ba ba nên thêm chỗ quỹ thụy điển múc vào thôi chứ lãi lỗ gì ở đây. Chịu dc từ 36 -37 giá vốn thì 3 cái lẻ tẻ "muỗi đốt i nox":1cool_byebye:

Mà anh không thấy sóng thần con bò điên hơn năm rồi mà chưa thấy ai khóc lóc cảm thấy xấu hổ ăn năn vì "lãi quá dễ kiếm xiền quá mà từ cái nghề không mang lại nợi ích gì cho xa hội" phải tìm đến Thiền để đỡ tội lỗi như hồi 500 - 600 nhờ...:24:

anh Tứng TL4 có trả lời email thêm chưa?
ĐH CĐ bay vô tí sẵn du lịch một chuyến thăm đất cát luôn
Chắc không trả lời đâu. Vì hôm đó ổng hỏi mình chị có biết nguồn gốc đất như thế nào không? Hình như vẫn là đất thuê của nhà nước mình mới gửi cái mail đó.

Vậy là SDI phải về 13.000-14.000 rồi :24::24::24:
Bà chị đúng là Mờ Công Nghệ...
ETH đạt mốc 500$. Tức 100eth=50000$, đồng nghĩa 10kSDI=50k$ đó.
Chị hold ETH lên 19k$, sang 2019 sẽ hit mốc này, thì lời to...
Em tính nhẩm, bằng số đàng hoàng, đúng như sở thích rõ ràng của bà chị.
Tin hay không, đổi hay không... Đành tùy duyên vậy!

Status
Not open for further replies.
Back