Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
khú khú, khổ thân lão quá bán hết rồi thì dưỡng sức, sao phải bi bô để “cả họ nhà khôn” chửi cho :24:
Tôi chơi theo trend chứ có chơi theo fluctual của giá đâu cung k mơ bán đúng đỉnh bao vờ
Em không thấy thì thôi, thầy lo cho em chi mệt vậy :19:
Đã nói rồi, room cần chia sẻ góc nhìn, kể cả trái chiều.
Còn dòng bôi đen đó, khả năng dối lòng đến 90%, sure luôn...:21:
Tạm tính đến hiện tại là -10% LN rồi, hết tuần mà tèo 20% xem có buốt răng không nhé :10:

hay quá, tối nay login vào VC, nick mình đợi gặp nhất là thầy đó @Son ơi
Mình bấm ra, vni quay về cái máng 970 ngày 28/12/07 có đc ko ??
Sóng PV kết ở đó, Sóng Bank mở ra từ điểm đó, và nay có thế là hàng móc cống thì seo
Why not ??:24::24:
( chị là dự cho vui trong lúc bà bầu rảnh chiện thoai )
Dương sức thôi chị, lái chúa 1/5 thị phần mà cảnh báo, nếu tạo dc “vòng xoáy” thì mốc của chị dự chả là gì :)
thôi cứ chò tháng 5 biết đâu là cơ hội ngon

Em không thấy thì thôi, thầy lo cho em chi mệt vậy :19:
Đã nói rồi, room cần chia sẻ góc nhìn, kể cả trái chiều.
Còn dòng bôi đen đó, khả năng dối lòng đến 90%, sure luôn...:21:
Tạm tính đến hiện tại là -10% LN rồi, hết tuần mà tèo 20% xem có buốt răng không nhé :10:
Keep your idea!
ps muốn học thì phải bái sư chứ free nó k thiêng đâu rồi tiền mất tật mang :21:

Chính thức dâng tặng danh hiệu Thánh Lãng Du... Cho một bậc Kỳ Tài xứ VC...
Cả làng xin mở cổng, và dâng Lễ... Cầu mong được Thánh ban phước lành...
Kỳ Tài, hô trúng đỉnh... Mặc dầu không nhìn Chart... Chỉ liếc nhẹ 8 tự, đoán trúng luôn ngành Du Lịch... Không ai khác, ngoài Bác Nhà Buôn Lãng Mạn.
Chúc mừng Thánh Lãng Du...kkk... Xin Thánh hãy cho tụi cuôn được biết, VN30 sắp tới sẽ dư lào? Tụi cuôn hứa, làm ăn phát đạt, sẽ dâng Lễ hậu hĩnh hơn... To đẹp hơn...

Lâu lâu các anh Mèo ép xả bớt MG 1 cách tài tình quá :1:
Chuẩn quá anh ơi, tình hình thế này, thì VN30 lên 1400 là cái chắc.
Mà đúng ra anh Bò Thần ảnh phải lãnh đạo quần hùng, hô hào mạnh mẽ... Chứ sao lại íu thế???
Bò Thần đấu với Dị Nhân...có phải hấp dẫn hem???
Cứ im lìm, nấp nấp và vuốt vuốt... Mất cả hứng, thằng em lại phải đi Cào Coin... Haizzzz

Mà đúng ra anh Bò Thần ảnh phải lãnh đạo quần hùng, hô hào mạnh mẽ... Chứ sao lại íu thế???
Cứ im lìm, nấp nấp và vuốt vuốt... Mất cả hứng, thằng em lại phải đi Cào Coin... Haizzzz
Hôm nay xanh thì vuốt vuốt hoy chứ hô hết nỗi dòi

Thông củm cho ảnh, SDI nó đang về 96 :10:

Thôi đi về làm nhịm vụ bất khả thi
Mất hết cả cảm hứng, lúc nó rơi đỏ chóe... Thì im re bà rè... Thế lày thì Mẽo nó nhìn Việt ta nó cười... Đúng ra, phải là ta nhìn nó ta cười... Như Hưng Chưn Nhưn Phây Bút...
Lại tự nhiên nhớ lời anh Vũ vĩ cuồng... Xứ ta, cứ thấy Người tài bung lụa, là đám đông thi nhau bâu vào... Hòng tụt váy... [emoji156][emoji156][emoji156]

Status
Not open for further replies.
Back