Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đồng bào vẫn chuộng Toyota nhỉ
Top 10 ôtô bán chạy tháng 3: Toyota Vios giữ vững 'ngôi vương'

Chài ơi, bày đặt ngại ngùng... Anh múc PVD và PVS chứ gì?
Bò thì phải Tím, anh đúng là có Thần Thái của người thượng lưu... ai như anh Dị, đến giờ còn không dám ló ra hô đã Sót???
:1:
Anh công tác ở trạm BƠM từ lúc nào vại... em giờ chị ngậm miệng ăn tiền thoai hô hào chi cho mất lộc lại mang tiếng ác nhơn hehe...
Khi nào sướng quá rên tý cho đỡ nhức nhối :21:

Cập nhật nhanh tình hình:
1. Anh Bò múc Full MG cặp PiVi
2. Anh Sen múc Full MG cuôn Bíp Bíp
3. Anh Dị thì đang thở hỗn hễn...
4. Ông Cào tào lao thì đã banh acc, chuyển sang làm phóng viên, hy vọng được poa vài xu, làm lại cuộc đời... của một vị Anh Hùng chợ chứng!!!
Em bổ sung thêm 1 chút nhé :4:
5. Đừng tin hắn lừa tềnh đó :19:
Đến 99% là không cái nào đúng cả :66:

Anh công tác ở trạm BƠM từ lúc nào vại... em giờ chị ngậm miệng ăn tiền thoai hô hào chi cho mất lộc hehe...
Em chuyển nghề cũng lâu rồi anh. Từ ngày nát tan với anh 3 Đức và anh Quýt Còi... Còn tí hy vọng, đem quân gỡ gạc Phố Công Nghệ, thì dính phải anh Lợi đa cấp...
Ôi nó đen đến kinh hoàng thần vía... May mà hiểu tí Mệnh Số, nên không rơi nước mắt như ngày xưa... [emoji98][emoji98][emoji98]

À, mà anh không Sâu Bí nữa, thì Fan hâm mộ biết Like với cả Love ai bi giờ? Kính đề nghị, anh làm tour Sexy Sâu... [emoji133][emoji133][emoji133]

Anh công tác ở trạm BƠM từ lúc nào vại... em giờ chị ngậm miệng ăn tiền thoai hô hào chi cho mất lộc lại mang tiếng ác nhơn hehe...
Vậy phiền Anh khi nào Anh vào một trong các pha sau: Hồi hộp, hớn hở, hối hả, hùng hục, hổn hển thì Anh rên nhẹ nên một tiếng Anh nhé :D

Em chào cả nhà. Hí hí thật ngại quá. It vào hỏi han. thăm nom đóng góp 4r. Mà vào là nhờ vả xin xỏ.:9cool_haha:
Nhưng em muốn có 1-2 mã ngắm sẵn nhỡ VNI chỉnh về 112x còn xúc múc
Anh chị nào dễ tính cho em xin tam tự với ạ .Ngại public thì pi em. Em cám ơn :3D_11:

Em chuyển nghề cũng lâu rồi anh. Từ ngày nát tan với anh 3 Đức và anh Quýt Còi... Còn tí hy vọng, đem quân gỡ gạc Phố Công Nghệ, thì dính phải anh Lợi đa cấp...
Ôi nó đen đến kinh hoàng thần vía... May mà hiểu tí Mệnh Số, nên không rơi nước mắt như ngày xưa... [emoji98][emoji98][emoji98]

À, mà anh không Sâu Bí nữa, thì Fan hâm mộ biết Like với cả Love ai bi giờ? Kính đề nghị, anh làm tour Sexy Sâu... [emoji133][emoji133][emoji133]
Thắng hay thua cũng phải giữ cái thần thái :1:
Dạo này thấy anh bệ rạc quá, tôi chê hehe:21:

Status
Not open for further replies.
Back