Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn anh dẫn đường chỉ lối. Giờ cho em điểm nào em có thể thu hồi ăn Tết ngon đây anh :1cool_dribble:.
Cái này thì tùy vào ý Trời Thầy ợ... Con bò điên vậy, mà thầy dám thọc tiết, thì quá tài năng rồi... Thầy đã là người chiến thắng... về mặt tinh thần...
Về mặt vật chất thì...còn phải đợi...và dịch chuyển stop... chưa exit thì deal chưa xong...hic

Có vẻ đang chế riễu thằng em... bực nhỉ? Đang đắng nòng...mà cuồn bị xát muối...hic
Hoàn toàn không, thật sự trong suy nghĩ của em , những NĐT sẵn sàng tranh giá tím rất dũng cảm.
TA, hay FA, hoặc HA của họ phải rất giỏi, niềm tin cũng lớn, mới sẵn sàng bỏ qua T+ và 5-7-15% thị giá/1 phiên để vào lệnh.
Chúc bác may mắn./.

Hoàn toàn không, thật sự trong suy nghĩ của em , những NĐT sẵn sàng tranh giá tím rất dũng cảm.
TA, hay FA, hoặc HA của họ phải rất lớn, mới sẵn sàng bỏ qua T+ và 5-7-15% thị giá/1 phiên để vào lệnh.
Chúc bác may mắn./.
Em hỏi tí, thăm dò PA tẹo nhé, anh Hoa Sen nghĩ là SHB & STB có thể tăng thêm 50% so với giá tím hôm nay không?

Anh Hoa Sen nàm mất hết cả hứng thú...haizzz... thôi cho qua... em đang định bình giải về cái chart...để bà cuôn cùng thưởng ngoạm...haizzz
Bác cứ bình thoải mái, em nghĩ sao viết vậy.
Chỉ cần chú thích thêm "Không khuyến nghị mua/bán! Lời ăn, Lõm ráng chịu" là ổn :4:

Last edited:
hổng biết bác ợ, tuy nhiên theo đánh giá của các ae trong ngành, mí anh chạy sau thì còn lâu mới chạm tới anh Đơn về năng lực và các điều kiện khác. một mình anh Đơn chấp hếtttt
Vừa xem chart anh Đơn, sao thảm thế nhỉ, rớt mà volum to cục cục kiểu này thì bao giờ về lại đỉnh xưa

Cái này thì tùy vào ý Trời Thầy ợ... Con bò điên vậy, mà thầy dám thọc tiết, thì quá tài năng rồi... Thầy đã là người chiến thắng... về mặt tinh thần...
Về mặt vật chất thì...còn phải đợi...và dịch chuyển stop... chưa exit thì deal chưa xong...hic
Giờ phải lướt qua lướt lại cho đỡ phí anh ạ, mấy ngày nay biên toàn 10+ điểm. Đánh bóng chuyền 20%/Tổng HD vậy :109:

Status
Not open for further replies.
Back