Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Chời...em hụ xong rồi, sáng có báo cáo 10 lô rồi mà...haizzz...
Cơ mà em cực kỳ bull ở Banh nhóe... bọn NN thì lấy VCB tham chiếu, còn bọn TN thì lấy ACB tham chiếu... Nội suy: CTG 50, BID 60... STB 35, EIB 30... Riêng cuôn VPB của anh Bò Thần...thì 100 mới đúng giá...
Đọc dòng đậm tim e muốn bay ra ngoài l-ồng ngực... như mấy hôm cổ vũ các em u23... đừng troll em nhé...

Thế Đồ Long Đao và Sọc Quyền Trượng của bác đâu rồi? :4:
Đừng nói là đi "bão" hôm qua bị kẻ gian chôm mất nhóe, thế thì em pó toàn thân :19:
Qua chở thằng bé đi bão... Bố nó thì hô VN dzô địch...dzô địch... Còn nó thì hát... Con cò bé bé...póa tay...
Thế là em nghĩ có điềm gì rồi, sáng nay quýt đổi ava...chuyển sang Bull cực kỳ... em múc SHB & STB giá tím...quá hay...anh thấy không?

Anh cóa biết Nam Đô là thần thánh phương nào hem?
Nam Đô hình như trc có tên là ngân hàng Việt Hoa, giai đoạn 96-97 bị thua lỗ trầm trọng, sau đó đc VCB mua lại, ơn HN ngay góc đaih cồ Việt và bà triệu hay phố huế gì đấy có toàn nhà ngày trc Là trụ sở của nó. Nói chung Là xoá tên từ lâu.

Chời...em hụ xong rồi, sáng có báo cáo 10 lô rồi mà...haizzz...
Cơ mà em cực kỳ bull ở Banh nhóe... bọn NN thì lấy VCB tham chiếu, còn bọn TN thì lấy ACB tham chiếu... Nội suy: CTG 50, BID 60... STB 35, EIB 30... Riêng cuôn VPB của anh Bò Thần...thì 100 mới đúng giá...
đệt, may mà sáng tôi kỷ luật nhẹ đòn gánh không thì mệt mỏi. Số còn lại thì Swap qua ACB...chờ HNX lên 140-145. Dù sao cũng thanks thầy.

Qua chở thằng bé đi bão... Bố nó thì hô VN dzô địch...dzô địch... Còn nó thì hát... Con cò bé bé...póa tay...
Thế là em nghĩ có điềm gì rồi, sáng nay quýt đổi ava...chuyển sang Bull cực kỳ... em múc SHB & STB giá tím...quá hay...anh thấy không?
Phải nói là quá quá quá hay mới phù hợp :113:
Em nhiệt liệt ủng hộ những NĐT dũng cảm nhảy vào đua xanh-tím, không thành công cũng thành công công.
Phát huy nhiều vào nhé :41:

Status
Not open for further replies.
Back