Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em đang đi sắm cái váy cho hợp với thân hình anh ơi... phận Dương Tu, thì cũng phải chết như Dương Tu... sách viết không sai, phim chiếu không chệch...hic...
Than ôi...than ôi... cả đời chinh chiến, oanh oanh liệt liệt... vại mà, nay lại bỏ mạng dưới tay của tên Tư Mã Minh, cháu nội đời thứ 91 của Tư Mã Ý... hic hic hic...
Vũ Re, cháu ngoại đời thứ 91 của Dương Tu Tu... xin nhận thua @TuanMinh trận này, trước mắt 20 vạn quân và các chư tướng... ta xin mặc bộ váy, chạy lòng vòng sông Vị Thủy...hic hic hic...
images
Váy màu cánh sen, màu giá trần yêu quá :21:

Ơ, thế hóa ra tớ phân công nhịm vụ chưa hết à? Sao lúc tớ hỏi, có ai còn hỏi gì không, đồng chí không giơ tay xin phát biểu?! Hay là lúc đấy, đồng chí lo rái tai, nên không nghe rõ?!
Tớ cũng xin nhận khuyết điểm, về mặt quan sát không tỉ mỉ, dẫn đến xót người xót việc... Thế thì... tổ chức ta, giao cho đồng chi cái điếu cày, và cái còi hụ... chiều tối nay, cứ đứng ngoài hành lang, vừa rít thuốc lào vừa cảnh giới... thấy đám nào mặt la mày lét... có ý xông vào party... thì đồng chí phải hụ còi thật to vào... Vừa rít vừa hụ càng tốt...
Em giơ tay phát biểu từ hôm trước cơ, chắc tiếng nói nhỏ nhoi lạc lõng giữa dòng tiền hung hãn, mấy cán bộ ở trên không nghe thấy? :102:
Thôi giờ cầm cái điếu cày và còi hụ, ra cửa làm nhịm vụ, tay nào có ý phá hoại hay đào ngũ táng thẳng tay nhóe :6cool_boss:
P/S : 2 tay cầm 2 thứ, còn dây chun quần ai đó giữ hộ em dzới (cán bộ Rê hay đồng chí Bò đều được), sợ hỗn loạn bọn xấu cướp mất :cute_smiley70:

Last edited:
Thầy lại như anh Hoa Sen nữa dzồi... hôm qua vừa trao cái điếu cày và cái còi hụ cho ảnh... nay vẫn chưa thấy hụ còi mà... tức là chưa có việc gì mà...
À, hay là ảnh bị đám kia giật mất cái còi hụ nhỉ?
@Rai2705, cái đồng hồ của anh vẫn chạy sai... hay anh đang đứng ngoài hành lang vại?
Đại hội chi bộ hỗn loạn, tên ác nhân nào tuột mất dây chun nhà em rồi. :2cool_sexy_girl:
Sáng giờ tìm mãi chưa thấy, cán bộ thông cảm không dám ra trình diện, mất thẩm mỹ lắm :cute_smiley62:
Còn cái còi em đang giữ, cái điếu cày chuyển cho thầy @X-trader@vincent quản lý hộ rồi, yên tơm :5cool_big_smile:

Đại hội chi bộ hỗn loạn, tên ác nhân nào tuột mất dây chun nhà em rồi.
Sáng giờ tìm mãi chưa thấy, cán bộ thông cảm không dám ra trình diện, mất thẩm mỹ lắm :cute_smiley62:
Còn cái còi em đang giữ, cái điếu cày chuyển cho thầy @X-trader@vincent quản lý hộ rồi, yên tơm :5cool_big_smile:
Xtrader thì cứ nhăm nhăm sọc. bác đưa còi cho anh í. ai là người gọi bộ đội về, dẫn bộ đội vào trận

Trước lúc ra đi, ta xin mời Tư Mã Minh một chén rượu nhạt, và xin hỏi 1 câu...
Ra đi lúc này, và ra đi sau 20 năm nữa... có gì khác biệt?!
Chờ câu trả lời của Tư Mã Minh @TuanMinh ở phía bên kia thế giới... Vũ Re vĩnh biệt!!!
Haha,...
TMY có thêm 1 mỹ nhân..Dương Tu ...?TMY tìm thấy chính mình qua cuộc cờ bình thiên hạ cùng tri âm GCL. ..Từ đó xác nhận TMY đúng là nhân vật số 1 Lsử TQ ...!
Dương Tu tịt nòi,TMY có 3 hậu nhân...
Hậu Nhân Tư Mã nhất thống thiên hạ,lên ngôi Hoàng Đế.

Status
Not open for further replies.
Back