Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
thầy đúng là vua ăn mày, diễn đàn chả mấy người khi cần tiền là vào nhà a.Quyết lấy được mấy hào như thầy.
Anh có thể nói ngắn gọn 3 chữ cái giúp Tôi đc ko...Tôi khổ quá mà:20::2::20:
Pó tay, em bán sạch mợ nó hàng sáng nay rồi... cá nục thật...hu hu
Em không đi kiếm tiền từ nhà a Q... em chỉ đi tìm tri âm - tri kỷ mà thôi...hu hu

Em không đi kiếm tiền từ nhà a Q... em chỉ đi tìm tri âm - tri kỷ mà thôi...hu hu
Có chuyện này Tôi muốn báo cho anh biết...Tôi bán 9.5 roài...đợt trước cũng húng đúng 1 phiên roài xìu..Tôi ko tin tưởng đc nữa...quay lại trái xoài ngọt cuối con đường..tất tay 15.5 cho Tôi:16:

hix, hôm qua thị trường húng, tôi may mắn ra được 1/3 hàng, đưa về trạng thái an toàn...Hôm nay đặt giá cao quá lại không ra tiếp được, thôi thì cũng đã an toàn vì sạch nợ, đủ tiền xe về quê.

hix, hôm qua thị trường húng, tôi may mắn ra được 1/3 hàng, đưa về trạng thái an toàn...Hôm nay đặt giá cao quá lại không ra tiếp được, thôi thì cũng đã an toàn vì sạch nợ, đủ tiền xe về quê.
Anh may mắn quá... ước gì em được 1 phần như anh... Em giờ khộ như anh zai, và cực như anh Thơ... không tiền, không cổ... và không cảm xúc... thậm trí... không hiểu mình đã và đang nói cái rì???

Có chuyện này Tôi muốn báo cho anh biết...Tôi bán 9.5 roài...đợt trước cũng húng đúng 1 phiên roài xìu..Tôi ko tin tưởng đc nữa...quay lại trái xoài ngọt cuối con đường..tất tay 15.5 cho Tôi:16:
Em vừa kiểm tra lại cái acc anh ạ... tự nhiên có 110 cổ phiếu AMD... lạ ghê? Hình như Trời ban Lộc?
Đã vại, em quýt tâm chờ đến khi... anh zai lên tàu mới bán... dzồi quay về gọt xoài hoặc bóc mít cùng anh...ạ!

Không quen đường nên bị phục kích nhiều quá anh, hi sinh la liệt, mà bộ đội địa phương cũng bị dập te tua rồi...chắc bây giờ thân ai nấy lo thôi. Hẹn 30/4 lại tiến về Sài Gòn.
Thầy lại như anh Hoa Sen nữa dzồi... hôm qua vừa trao cái điếu cày và cái còi hụ cho ảnh... nay vẫn chưa thấy hụ còi mà... tức là chưa có việc gì mà...
À, hay là ảnh bị đám kia giật mất cái còi hụ nhỉ?
@Rai2705, cái đồng hồ của anh vẫn chạy sai... hay anh đang đứng ngoài hành lang vại?

Status
Not open for further replies.
Back