Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
oạch, hnay a X đổi phe
cho phỏng vấn ngắn a ơi, sao lại vcb mà ko cp khác và ko phải long fut :3cool_adore:
Hoàn thành mua 20% NAV theo plan thoai thầy.... bắt đầu build possition được roài, giảm chán thì nó phải lên thôi ko thì chết cả nút :1:
E mua Thái Bạch vì có anh Xoài bảo lãnh giá ở vùng này... còn Vịt chiên là đại soái banh càng, ôm nó cùng chết thì cũng cam lòng :)

Hoàn thành mua 20% NAV theo plan thoai thầy.... bắt đầu build possition được roài, giảm chán thì nó phải lên thôi ko thì chết cả nút :1:
Chết sao được anh nhỉ, yếu tố bên ngoài đang dần bị giảm bớt, nếu chết hẳn chắc phải có cú bull lên tầm 15% rồi mới chết tiếp. Vĩ mô như thế này ko tạo sóng hồi 15% trước khi chết thì ta có chết cũng chả tiếc. Quan trọng là chết như thế nào, chết trong tay ai - thầy Cào

Thầy tài năng hiếm có đấy.
Thầy nhớ vào cập nhật thường xuyên để mình làm case study nhé :113:
Ko dám chế ơi... về vùng chiết khấu kha khá rồi nhưng em chỉ dám mua 1 phần thôi, tt ko biết nó đi đâu về tận đâu...
Thấy chế cứ đắm đuối bình giá con SDI em thấy ghê răng đây... take care nha...

oạch, hnay a X đổi phe
cho phỏng vấn ngắn a ơi, sao lại vcb mà ko cp khác và ko phải long fut :3cool_adore:
Hôm nay không bán nhang mà chuyển sang làm phóng viên chiến trường luôn, anh thiệt giỏi :4cool_oh:
Có chân tà lọt nào cầm máy quay trống chỗ không cho em theo với, đọi quá...:3cool_adore:

:1cool_byebye::1cool_byebye:
May mà không mất tiền là cũng được rồi :21:
Real Madrid cũng toàn may vãi mới có 3 cái C1 liên tiếp. Hết hậu vệ tiểu xảo dùng Judo bẻ vai thần tượng của @TuanMinh lại đến thủ môn đối phương biếu quà :24:.
20 phút đầu đang đá ngon trớn , nó bẻ tay Salah cái cả đội mất tinh thần luôn, cơ bản tâm lý đã yếu hơn rồi, còn bị phát này nữa thế là sập hầm luôn , cay đắng quá hic.

Ko dám chế ơi... về vùng chiết khấu kha khá rồi nhưng em chỉ dám mua 1 phần thôi, tt ko biết nó đi đâu về tận đâu...
Thấy chế cứ đắm đuối bình giá con SDI em thấy ghê răng đây... take care nha...
Đầu tư ngược hướng mà. Thầy thấy ghê răng là đúng rồi :21:
Mình cần những phản biện về nội tại SDI hơn là phương pháp đi tiền.

20 phút đầu đang đá ngon trớn , nó bẻ tay Salah cái cả đội mất tinh thần luôn, cơ bản tâm lý đã yếu hơn rồi, còn bị phát này nữa thế là sập hầm luôn , cay đắng quá hic.
So về tổng thể, không mất Salah thì đôi bên tương đối cân bằng.
Real đồng đều và có nhiều quân bài dự bị chất lượng.
Liv mạnh mẽ tinh thần và có nhiều mũi giáp công nguy hiểm.
Tuy nhiên, kết quả là hoàn toàn chính xác, kẻ mạnh hơn đã thắng, dù có phần vì sai lầm của đối phương.
Em là Livepudian suốt 13 năm nay kể từ đêm Istanbull huyền thoại, đã dành cả ngày CN để buồn cho một cái kết không trọn vẹn.
Nhưng đó là sự thật, và phải quên ngay thất bại hôm nay cho những điều sắp tới :1:
Hy vọng Klopp chưa tới ngưỡng, và sau khi có thêm 1 vết sẹo, tinh thần máu lửa ấy sẽ có thêm chút lạnh lùng để đạt đến tầm kẻ chinh phục.

Nhìn GD như này có khi chiều nay VNI lại bị Rape tập tiếp theo :1:
Mà quên mất đến tập mấy rồi nhỉ? :4:

So về tổng thể, không mất Salah thì đôi bên tương đối cân bằng.
Real đồng đều và có nhiều quân bài dự bị chất lượng.
Liv mạnh mẽ tinh thần và có nhiều mũi giáp công nguy hiểm.
Tuy nhiên, kết quả là hoàn toàn chính xác, kẻ mạnh hơn đã thắng, dù có phần vì sai lầm của đối phương.
Em là Livepudian suốt 13 năm nay kể từ đêm Istanbull huyền thoại, đã dành cả ngày CN để buồn cho một cái kết không trọn vẹn.
Nhưng đó là sự thật, và phải quên ngay thất bại hôm nay cho những điều sắp tới :1:
Hy vọng Klopp chưa tới ngưỡng, và sau khi có thêm 1 vết sẹo, tinh thần máu lửa ấy sẽ có thêm chút lạnh lùng để đạt đến tầm kẻ chinh phục.
Em cũng nghĩ vậy, với Klopp thì Liver sẽ còn mạnh lên thôi :D. Năm nay đội hình mỏng quá mà, trận chung kết ko có Can với Ox nữa chứ tuyến giữa toàn công nhân cần lao :))).
e tuy mới 91 cơ mà xem Liver từ năm 2002 hay sao í ( còn nhỏ quá e chả nhớ) lúc đó xem có anh Beger gì gì đó =)) đá hay quá nên mê luôn ha ha, cứ lại hy vọng tiếp thôi :)) năm nay mất Cuti em cứ tưởng sẽ khó khăn lắm ai dè vẫn ngon lành thế là okie ròi, năm sau có anh Nabi Keita về cũng ngon phết đới.

Status
Not open for further replies.
Back