Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vật vã, say xẩm vì bị túm tóc lôi lên giật xuống mãi, nay NAV của em mới qua vạch xuất phát 1 chút.
Đoạn khó đã chịu được, thì ráng chờ thêm đôi phiên nữa đi chị, vội gì :1:
MÌnh vẫn còn lỗ 1 ít so với đầu năm chứ không ngon được như thầy và ace trên này đâu.
Nhiều lúc thấy nản lắm luôn.

MÌnh vẫn còn lỗ 1 ít so với đầu năm chứ không ngon được như thầy và ace trên này đâu.
Chị lại thế rồi, túm phát nào đúng váy phát đó, cứ than là sao? :4:
Có so thì so với mấy anh chị em còn kẹt trên 1200 kìa.
Vả lại đầu tư dài hạn mà xem NAV mỗi ngày ê răng lắm :21:

Em còn bị lõm gần 1 viên kim cương của Vợ đây...suýt tẹo nữa mất luôn 2 viên...sợ vãi ra!

Cảm ơn chị, cảm ơn bà con cô bác đã ủng hộ món Gà Quay...em nghĩ nó vẫn còn lên đến 400k...nhưng quýt giữ lời hứa và đã pán xong cả rồi...

Em xin chúc bà con cô bác...thịnh vượng mãi...mãi mãi...hihi

Em còn bị lõm gần 1 viên kim cương của Vợ đây...suýt tẹo nữa mất luôn 2 viên...sợ vãi ra!

Cảm ơn chị, cảm ơn bà con cô bác đã ủng hộ món Gà Quay...em nghĩ nó vẫn còn lên đến 400k...nhưng quýt giữ lời hứa và đã pán xong cả rồi...

Em xin chúc bà con cô bác...thịnh vượng mãi...mãi mãi...hihi
ái ưa ần ượng ơi :2cool_after_boom:

TT xanh rì như này mà nhõn Rái em độc thoại, buồn nhỉ? :4:
Thôi em ọp đơi...:game:
Mùa này phe short đang thịnh nên không ai cùng phe thầy cả. Thấy có mấy chú em short vẫn đang nhao nhác, nên ko thể chia xẻ cùng thầy Rái được, thầy thông củm đê.
Tin cho thầy em đào ngũ từ đội bear sang xu hướng của thầy òi

kiên nhẫn để tìm cp thực sự khỏe trong 1 thị trường yếu. Giai đoạn sát ngày VHM niêm yết sao các Thầy lại đi canh short ạ. Hixxxxx
Mình nghĩ VHM lên sàn cũng giống VRE và cũng giống với những người mua căn hộ của anh Vượng. Giá của anh ấy bao giờ cũng tính đủ cả kỳ vọng tương lai rồi nên khó có chuyện tăng mút chỉ.

Status
Not open for further replies.
Back