Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Sau một đêm trằn trọc...nghĩ suy...em đã nhận ra mình quá sai lầm, bị cảm xúc nó dẫn dắt và chi phối nhiều quá...hic
Nay, em xin được nói lời xin lỗi, xin lỗi các anh sọc fut hôm qua, em ngu chứ không phải bọn anh ngu...hic
Tiếp, em xin được nói lời xin lỗi, xin lỗi Mr. Market, em đã nhận định và lập kế hoạch sai, dẫn đến trading sai và lõm nhiều quá...hic

Em hứa, em thôi không đoán ý Ngài nữa, và cũng không dám ti toe, hò hét gì nữa... Hãy tha thứ lỗi lầm cho em...hãy cho em một con đường giải thoát...thoát khỏi thế giới trần tục này...em tạ ơn lắm lắm...
Yêu lắm. Vắng Kào 4R mất vui :4:

Cháu book xong tour rồi Bác To ơi, Cháu đã mệt nhoài và cảm thấy uể oải sau mấy cái deal gần đây. Cuối tuần sau cháu sẽ đi xa và quên đi nỗi buồn...hic
Cháu chỉ không biết phải giải thích làm sao với Vợ cháu...nếu Ngài thị trường tiếp tục vùi dập cháu thế này... Chỉ mong hàng về sớm thật sớm, để Cháu cút lỗ cho rồi...xách vali và quên đi phiền muộn!

Sau một đêm trằn trọc...nghĩ suy...em đã nhận ra mình quá sai lầm, bị cảm xúc nó dẫn dắt và chi phối nhiều quá...hic
Nay, em xin được nói lời xin lỗi, xin lỗi các anh sọc fut hôm qua, em ngu chứ không phải bọn anh ngu...hic
Tiếp, em xin được nói lời xin lỗi, xin lỗi Mr. Market, em đã nhận định và lập kế hoạch sai, dẫn đến trading sai và lõm nhiều quá...hic

Em hứa, em thôi không đoán ý Ngài nữa, và cũng không dám ti toe, hò hét gì nữa... Hãy tha thứ lỗi lầm cho em...hãy cho em một con đường giải thoát...thoát khỏi thế giới trần tục này...em tạ ơn lắm lắm...
Chỉ tha thứ khi thầy tiếp tục xâu vị thế để anh em có cầy tơ chuẩn cho kế hoạch hành động :21:

Điều này tạo một quả tạ cho những người nhát tay như mình. Bắt đáy mà bọn này vẫn ko chịu giảm thì đau đầu phết :102:
Bác điều chỉnh lại vị thế của mình đi.
Không đánh chỉ số thì chọn vài CP có FA và thanh khoản tốt vào dần.
Futer càng mạnh, cơ hội nhặt hàng tốt giá khuyến mãi càng cao.
Lo lắng hay e ngại theo từng phiên thì sẽ còn đau đầu nữa.
Còn không nữa, dừng trade hẳn, đi du lịch đâu đó như anh Pò ấy :4:

Chỉ tha thứ khi thầy tiếp tục xâu vị thế để anh em có cầy tơ chuẩn cho kế hoạch hành động :21:
Em không dám nữa anh ạ, đu bám ai cũng không gỡ gạc được đôi kim cương mượn tạm của Vợ...[emoji184]
Em hứa, T3 về em auto cút, không quan tâm đến TTCK nữa đâu...em hãi cái xứ sở này lắm rồi! [emoji23][emoji23][emoji23]

Em không dám nữa anh ạ, đu bám ai cũng không gỡ gạc được đôi kim cương mượn tạm của Vợ...[emoji184]
Em hứa, T3 về em auto cút, không quan tâm đến TTCK nữa đâu...em hãi cái xứ sở này lắm rồi! [emoji23][emoji23][emoji23]
Tham gia vào hội thánh của đức chúa trời, đảm bảo không sợ vợ nữa luôn, có điều mất đều đều 10% thu nhập :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back