Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Người ta thống kê rồi, tỷ lệ khởi nghiệp thành công là rất thấp.
Ở cùng 1 trình độ như nhau, tính cả đời ông đi làm thuê sẽ có thu nhập tốt hơn ông tự kinh doanh.
Bọn dở hơi cứ bày phong trào sờ tát úp làm hỏng cả 1 thế hệ :19:
Cũng ko hẳn chị ơi, ở đời phải biết mình là ai, mình từ đâu tới. Đi theo phong trào, lên đường âu cũng là cái liễn :21::21:
Ai làm đc phải khuyến khích, tạo đk là chuẩn roài.

Chị dưỡng thai hén, em đang khảo sát tí tẹo, để xem ý kiến chủ quan so với thực tế khách quan nó ra làm sao? Quân em vẫn ở bên Phố StartUp là chính, Phố Chứng không còn bao nhiêu xèng!
=> Kỳ này em nguyện làm con chiên, đeo bám Cặp Mod & Siêu Mod, hiếm khi cặp đôi này đồng thanh tương ứng ạ! Chết cùng người nổi tiếng, cũng được thơm lây...hihi
yep,
có 1 tý vui thú nhẹ : thống kê từ ... cho thấy 3 cú hồi thương vừa qua của bank trong nửa cuối tháng 4 và tuần đầu tháng 5 tỷ lệ sử dụng đòn bẩy tập trung lớn vào CTG, BID và MBB

Last edited:
Ở cùng 1 trình độ như nhau, tính cả đời ông đi làm thuê sẽ có thu nhập tốt hơn ông tự kinh doanh.
Cũng ko hẳn chị ơi, ở đời phải biết mình là ai, mình từ đâu tới. Đi theo phong trào, lên đường âu cũng là cái liễn :21::21:
Ai làm đc phải khuyến khích, tạo đk là chuẩn roài.
Mà hình như thống kê tỷ lệ lãi chứng cũng thấp :19::19::19:

Hay chúng ta chuyển acc sang hết chổ anh Cờ một thời gian nhỉ, được CEO phục vụ trực tiếp oai oai là
Vãi...ông anh nói thật không đó? Ý tưởng này...xứng đáng tặng cái bóng đèn...[emoji362][emoji362][emoji362]
CEO nào phục vụ thường dân? Cùng lắm cho mí thằng đệ...ra rót trà mời nước...và châm điếu thuốc lào...há há

@Kào Ế hế hế Đương nhiên 1 ông ceo cty ck thấy khách hàng của mình "chết" la liệt cũng có tý bùi ngùi ợ :19::19:
Đoán tý mò xem sao: 1 ông thì mới rút xèng ra hoàn thiện nhà , hahaha :21:
Về cơ bản, vẫn là sợ khách die, nên chọn phương án ít rủi ro nhất => Lỡ ta sai, thì ta xin lỗi một tiếng => Chớ ta mà trúng, thì khách toi hết... Phố đìu hiu...cả ngày đăm chiu...làm sao tăng doanh số...cũng khổ... => Thế nên em theo và nguyện đi đến cuối con đường, cùng người nổi tiếng. Haha...
Thôi bà chị đi ngủ đi, nhường chỗ cho thằng em tận dụng tí data...thks so much!!!

Quá trình đi tìm ý nghĩa trong việc mình làm chắc ủn đích hơn cả xèn :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back