Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Anh Rái hôm nay đi làm muộn, đúng ra, như khi còn yêu đương mặn nồng bên nhau, thì em sẽ hỏi...Tiếc là, tình đã tan vỡ từ hôm qua...nên thôi...em đi cưa anh Dị...hihi
Anh Dị ơi, xanh là em pán tiếp, hôm qua mới ghé chỗ này, có đạn pán tiếp...về 230 luôn anh hén...
Ps: Thảo nào ông bé giàu ổng ăn bằng lần con PNJ, sắp tới chắc ăn vài lần nữa, doanh thu tằng trưởng 3 con số...
View attachment 5072
Thế là múc full margin hả anh ơi?:10:

Sao giá dầu đao lại tốt đẹp cho Vịt hở thầy ?
Em thấy vĩ mô nội tại của mình cực tốt, (giờ kinh tế đã ít lệ thuộc vào dầu) chỉ bị tác động từ bên ngoài. Nếu dầu down, FED có thể sẽ tạm giãn lộ trình hit lãi suất của mình, vậy coi như là thiên thời để MMs Vịt đẩy, với lại em kỳ vọng tầm 2020 Vịt có thể được chọn vào danh sách các TT có thể thăng hạng lên mới nổi. (em loại trừ chiến tranh thương mại xảy ra cái này lớn quá em ko tính được)

Anh Đức đang ở đáy mọi thời đại à :21:
Còn giãy còn xoay còn mệt. Dạo này không thấy mấy Cổ đông trung thành của anh ấy lên 4R viết bài ca tụng hoa quả trái cây nữa rồi :18:
giờ tới phân bò cũng ko có mà bán thì lấy đâu ra doanh thu.có tý trái cây ko rõ thế nào?vay rõ lắm giờ giải cứu thế nào được.ông này còn mệt dài dài.HAG lên tới giá nào thì chờ xem sao.

Thống kê sơ bộ:
Anh Rái đã múc tất tay...chắc BID với Hội Dẫm Phân Mão?
Anh HL đã múc tất tay...FPT???
Chị Bầu và fan hâm mộ cũng tất tay...Không thấy báo 3 chữ cái? Lấy FUT làm chuẩn vậy!
Chị Đại Phát múc gần hết tiền...?
Anh Bò thì 50%...BID only... tổng acc múc được 10k BID (độ 330 củ...???)

Anh Cá hô 10 năm
Anh Chim hô 5 năm
Anh Giết và thằng Cào 4 lá hô 20 năm

Anh Thiết, Anh Son và Anh Dát Phẩy...im lặng
mua 2 ngày 2,3/5 -2018 đã report rồi em nah, check inbox
BB hẹn cuối tháng 6 chị online chém zó típ nhé
thứ 2 tuần sau chị nhập viện để đc chăm sóc giai đoạn cuối thai kỳ rồi nha.

Hix, hôm qua đi ăn sushi xong thì cả buổi tối không ngủ trò chuyện với anh này

Chấp làm gì thằng đó... mình vẫn mời ae mở tk khi có dịp ... bán hàng mà nhưng nó sai ở chỗ mua 10 cổ ủng hộ... không mua cổ nào hết á...
Hôm nào mở ủng hộ Cơ huynh tài khoản 10 trịu nhá.
Xem phục vụ tốt cỡ nào rồi tính tiếp :24::24::24:

Chị dưỡng thai hén, em đang khảo sát tí tẹo, để xem ý kiến chủ quan so với thực tế khách quan nó ra làm sao? Quân em vẫn ở bên Phố StartUp là chính, Phố Chứng không còn bao nhiêu xèng!
=> Kỳ này em nguyện làm con chiên, đeo bám Cặp Mod & Siêu Mod, hiếm khi cặp đôi này đồng thanh tương ứng ạ! Chết cùng người nổi tiếng, cũng được thơm lây...hihi
mua 2 ngày 2,3/5 -2018 đã report rồi em nah, check inbox
BB hẹn cuối tháng 6 chị online chém zó típ nhé
thứ 2 tuần sau chị nhập viện để đc chăm sóc giai đoạn cuối thai kỳ rồi nha.

Status
Not open for further replies.
Back