Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đồng ý, thằng em đen vãi ái ca này luôn... Phân bổ 96% acc vào cặp HANG... Trong đó 69% là HAG... Nhìn con HNG nó phi mà đắng thiệt!!!
Thằng em có biết gì về FA đâu ạ, cần phơn từ đầu chí cuối là No Biết Đọc BCTC, chỉ biết soi vía đu theo... Thảm hại thiệt!!!
Một cái ngu nữa, em cũng không giấu... Phân bổ 96% acc thứ hai vào cặp FLC-ROS... Trong đó 96% vào FLC... Thì nó tèo... Quá đau lòng!!!
Đúng là làm chiện ác, nên toàn gặp nghiệp ác... Cơ mà, quýt không rơi lệ, và không đi du lịch... Hihihi
Khiếp, dạo này có phần mềm tạo nick tự động hay sao ý mà Tôn Ngộ Không cũng phải gọi bằng cụ :21:

Khiếp, dạo này có phần mềm tạo nick tự động hay sao ý mà Tôn Ngộ Không cũng phải gọi bằng cụ :21:
Phố mình nó hay lắm anh, phải nói là đặc biệt luôn. Tự dưng em phát hiện ra cái trò tạo acc trên tapatalk trong 10 giây, sử dụng được luôn... kkk... IT nhà ta tài thiệt, đúng là tài thiệt!!!
Nếu mỗi cồm ment, ta reg 1 nick, thì với tốc độ hiện nay, chả bao lâu, phố ta sẽ lên Top alexa. Vượt mặt số thành viên của F319... Tha hồ gọi vốn làm Startup...kkk

...em có biết gì về FA đâu ạ, cần phơn từ đầu chí cuối là No Biết Đọc BCTC, chỉ biết soi vía đu theo... quýt không rơi lệ, và không đi du lịch... Hihihi
Làm gì cũng được, miễn đừng lost.
Em cũng chỉ có thể viết bấy nhiêu, vì hồi trước từng nói bên nhà của @bon.bon, rằng CK có sức tàn phá rất lớn, nhất là tâm tính con người.
Chúc bác may mắn./.

Giờ bọn ngân hàng được hoàn nhập thì lãi khá. Sau đó chắc KQKD
lại bình bình thôi nhỉ?
5.700 là do trích dự phòng ít lại, tức là không phải trích dự phòng xử lý các vấn đề rủi ro khác
Còn được hoàn nhập là trên 6000 nhóe hehe.
Đừng có sự cố như 2012 thì 6000 đều tay các năm sau.
Có tiền thì phải múc lại cục xxx tại VAMC chứ hả :24::24::24:
Dư nợ VAMC = 0 từ cuối 2017 dồi mừ hehe

Làm gì cũng được, miễn đừng lost.
Em cũng chỉ có thể viết bấy nhiêu, vì hồi trước từng nói bên nhà của @bon.bon, rằng CK có sức tàn phá rất lớn, nhất là tâm tính con người.
Chúc bác may mắn./.
Đúng chất Sen... Em tặng biệt danh có sai đâu mà... Nhìn mà ngưỡng mộ!!! [emoji133]
Em luôn lost, và bị khùng luôn dzồi anh... Tan nát tâm lý... Cảm xúc rối bời...
Lost sạch tiền đi du lịch luôn... Nên ngồi chém gió...qua ngày...
Anh nhắn hộ lời này của em đến ông Mo Làng cái: Chúc mừng đã đắc Đạo Tiền!
Em hem làm phiền anh Sen nghỉ ngơi nữa... Hihihi

Status
Not open for further replies.
Back