Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@Rai2705 mau về rung cây cho nó đúng bài anh Rai ơi :21:
Từ lo khi thiên hạ có thể mất tiền chuyển sang lo cho thiên hạ có thể bị tiền đè :1cool_look_down: là một bước tiến nhờ Thiền:1cool_look_down:
Hôm nay xong việc sớm, nên come back soon.
Việc gì đến sẽ đến, không rung cũng tự rụng, chẳng đẩy cũng khắc phi :1:
Giờ thì em lo cho bản thân mình hơn, việc thiên hạ có người trong thiên hạ lo rồi. :21:

Thường thì giờ này anh Sen mới đến cơ quan này...
Hôm nay thì em Súng đổi bài, từ vuốt chuyển sang sexy sâu này... [emoji133]
Hôm qua chị May Mắn đã bình về M W G, anh về múc nhanh nhanh... Kẻo chiều nó tím...
Nếu hem múc, thì anh có thể dùng Chart để giải thích cho anh TDG hiểu: Vì sao Ấn Độ nó vượt mặt VN trong lĩnh vực mobile? Fake Numbers à? Điềm báo đó anh...kkk
3 cồm mà vẫn lặn im được, thì tỷ lệ Hack Não đạt mức 96%... Không cần đợi thêm 46 ngày nữa...kkk
Hết Ra Phốt, rồi Chanh dây trái mùa, giờ đến Lẩu thập cẩm, bác thật khéo tay chọn hàng :1:
Em đã rút hết vốn hồi đầu tuần rồi đó, và cũng chưa muốn ra khỏi am, không ngại bị nám.
Mọi người gia tăng NAV là điều đáng chúc mừng nhất lúc này, xin hết ạ.

Chị đại đắm đuối với con nghiện này phết :1:
Thấy nó làm BT đổi đất ngon quá, BOT cũng tốt, lại thêm cái thu phí không dừng mà sao KQKD như dở và giá cổ phiếu cũng chỉ có 1 đường tèo.

Hết Ra Phốt, rồi Chanh dây trái mùa, giờ đến Lẩu thập cẩm, bác thật khéo tay chọn hàng :1:
Em đã rút hết vốn hồi đầu tuần rồi đó, và cũng chưa muốn ra khỏi am, không ngại bị nám.
Mọi người gia tăng NAV là điều đáng chúc mừng nhất lúc này, xin hết ạ.
Đồng ý, thằng em đen vãi ái ca này luôn... Phân bổ 96% acc vào cặp HANG... Trong đó 69% là HAG... Nhìn con HNG nó phi mà đắng thiệt!!!
Thằng em có biết gì về FA đâu ạ, cần phơn từ đầu chí cuối là No Biết Đọc BCTC, chỉ biết soi vía đu theo... Thảm hại thiệt!!!
Một cái ngu nữa, em cũng không giấu... Phân bổ 96% acc thứ hai vào cặp FLC-ROS... Trong đó 96% vào FLC... Thì nó tèo... Quá đau lòng!!!
Đúng là làm chiện ác, nên toàn gặp nghiệp ác... Cơ mà, quýt không rơi lệ, và không đi du lịch... Hihihi

Status
Not open for further replies.
Back