Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Birthday của anh nó có cấu trúc của 1 ông Quan to đến cực to, trên VC này có mỗi ông Ngáp may ra có thể so bì... Anh về hỏi lại người nhà xem sao? Em tính rồi, nếu sau này banh xác Trứng trường, sẽ xin được đu bám làm chân trợ lý cho anh sai vặt!!! Hic
Báo cáo Đại đội trưởng...Em là binh bét Rái, nghỉ việc NN từ 2012, giờ chân sai vặt cho 1 công ty tư nhân bé xíu, cả gia đình không ai theo nghiệp quan trường. Thủ trưởng có thể xác minh bất cứ lúc nào! Xin hết ạ...:cute_smiley62:
Hình như càng lúc càng đi quá xa rồi :21:

Báo cáo Đại đội trưởng...Em là binh bét Rái, nghỉ việc NN từ 2012, giờ chân sai vặt cho 1 công ty tư nhân bé xíu, cả gia đình không ai theo nghiệp quan trường. Thủ trưởng có thể xác minh bất cứ lúc nào! Xin hết ạ...:cute_smiley62:
Bộ đội cụ Hồ rất kiên cường, thà chết không khai danh tính và DOB :21:
Có một chị bộ đội cụ Hồ trong 1 lần đi công tác, không may bị bọn lính Mỹ bắt. Chúng dùng mọi nhụ.c hình tra khảo nhưng chị nhất quyết không khai 1 lời. Thế là chúng đành dùng đến 1 biện pháp cuối cùng là cưỡng bức chị. Một tên bắt đầu cởi quần áo và show hàng trước mặt chị: “Khai không?”. Chị nói: “Hơi khai!”. :24::24:

lúc này phải nghĩ ngược lại đám đông chứ anh. Chờ các anh MMs uýnh thật mạnh, chốt là hợp lý. Chỉ có em yếu sinh lý, thứ 6 bán gần hết. huhu.
Trắc nghiệm: Nếu các anh Mèo đánh VNI vượt đỉnh mà bà con quần chúng vẫn không theo thì các thầy mợ nghĩ thế nào? VNI sẽ bị buông tay tèo mạnh hay các anh Mèo kéo tiếp, đến bao giờ bà con nhào dô mới thôi :105:

Anh ơi, anh hãy nhớ là thằng em đang kẹp nát tan cuôn Nợn mà thương tình... Giúp cho 1 ít thông tin để vượt qua cơn bĩ cực, anh ạ...
Tương lai khả năng cao, Anh sẽ là Quan to ạ, không nhất thiết là làm trong NN anh ơi, tư nhân thì anh lên tầm Tổng Giám. Vậy đi, anh cho em xin năm sinh của bé đầu lòng, con trai hay con gái, để em tự mò ạ... Nguyện vọng của một kẻ nát pi, ngưỡng mộ idol, nhưng lại bám trật vía...hic
Có thông tin này, Em không dám làm phiền anh nữa đâu!!! Cảm ơn anh, my idol của lòng em...

Trắc nghiệm: Nếu các anh Mèo đánh VNI vượt đỉnh mà bà con quần chúng vẫn không theo thì các thầy mợ nghĩ thế nào? VNI sẽ bị buông tay tèo mạnh hay các anh Mèo kéo tiếp, đến bao giờ bà con nhào dô mới thôi :105:
Nếu thế thì Vn30index sẽ gãy 1090 trước anh ạ. Còn trụ được mốc này thì em nghĩ sẽ vượt. Bọn UB khốn nạn thật, không công bố số liệu Margin thị trường hàng tuần để bà con liệu việc, nhưng các anh MMs thì biết, thậm chí cung cầu em nghĩ, các anh ấy cũng biết. Nên các anh Mèo mon đã đánh là phải chắc đến 70% thành công, nhắm ko thành công thì thế nào cũng gãy 1090. Em còn 1 ít, gãy thị chạy, ko thì tiếp tục đứng tấn.

đánh vượt mà chứng khoán thế giới hồi mạnh, thì ko cưỡng được đâu bác ơi =))

Status
Not open for further replies.
Back