Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
đêm khuya mở mail ra coi ( thú thực là lâu rồi cũng chẳng thèm mở) thấy bác @Son nhắc gì em thì phải:) cảm ơn bác quan tâm ,em vẫn khỏe, đầu tư thì "đa phần" ổn, có 1 khoản quan trọng thì tháng 10 này chốt nên mấy cái chứng khoán năm nay kiếm tí tí vui thôi , thường vui thì sẽ lãi, làm thật thì vỡ mồm.
chắc chỉ có cưới vợ mới quan trọng thôi :21:

Một vài phiên không nói lên điều gì cả.
Tiền có thể thiếu chứ CP đầy ra, gạo không ăn vẫn còn đó mà :1:
Thắng bại đã rõ ràng rồi còn gì anh? Nợn bị Chum làm thịt, thành món Nợn um Chum... Banh thì khác, mạnh mẽ và không thấy cái gì cản đường...
Em pùn mãi cũng thành quen rồi... Cảm ơn ông anh động viên, an ủi...
Có điều, hàng chưa kịp về để cút, đành bất lực trước thời cuộc... Thời gian thì có, mà không có lá số để gọt chân, xem vì sao lại bại trận chiến này... Anh Sen cố nhớ lại giờ sinh, rồi cho thằng em xin 1 pm... Nhìn ngẫm mà giết thời gian anh ạ!!! Hic

Chúc mừng ông anh, đồng chia pùn cùng thằng em...
Banh xanh và có khi tím, còn Nợn thì đỏ và có khi sàn.
Thằng em cút đúng đáy và mua đúng đỉnh... Again & Again...
Em quy ẩn giang hồ luôn đây anh ơi... Nhớ gửi thư chia ly này đến anh zai hộ em nha!!!hic
Thầy đen hơn mình nhỉ, mình bán xong thì nó tăng...hix.
P/S anh bò, anh ráng giữ gìn sức khỏe nhé ! em lãi rồi, a ko phải bao lỗ đâu ạ...:101:

Banh thì khác, mạnh mẽ và không thấy cái gì cản đường...
Em pùn mãi cũng thành quen rồi... Cảm ơn ông anh động viên, an ủi...
Có điều, hàng chưa kịp về để cút, đành bất lực trước thời cuộc... Thời gian thì có, mà không có lá số để gọt chân, xem vì sao lại bại trận chiến này... Anh Sen cố nhớ lại giờ sinh, rồi cho thằng em xin 1 pm... Nhìn ngẫm mà giết thời gian anh ạ!!! Hic
Dòng bôi đen đó đang rất rõ ràng mà? Hay em nhìn lầm ta? :102:
Còn BOD, thực sự em không nhớ, bỏ qua đi bác ạ.

Dòng bôi đen đó đang rất rõ ràng mà? Hay em nhìn lầm ta? :102:
Còn BOD, thực sự em không nhớ, bỏ qua đi bác ạ.
Birthday của anh nó có cấu trúc của 1 ông Quan to đến cực to, trên VC này có mỗi ông Ngáp may ra có thể so bì... Anh về hỏi lại người nhà xem sao? Em tính rồi, nếu sau này banh xác Trứng trường, sẽ xin được đu bám làm chân trợ lý cho anh sai vặt!!! Hic

Status
Not open for further replies.
Back