Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Dữ liệu PCE thì cho rằng FED tăng lãi suất 3 lần, đang yên Trump dội gáo nước lạnh. Lúc này hoang mang vì ko biết chuyện gì đang diễn ra khi lợi suất trái phiếu 10 Mỹ cũng tèo thảm xuống còn 2.8%.

Đứng ngoài dòm thì dễ nhưng nhảy vào thực chiến FUT không dễ đâu anh, nếu a chơi qua FX thì quá biết điều này ... cuộc chiến tâm lý ở level cao hơn nhanh hơn CKCS... nếu planning ko tốt dễ bị cuốn theo cảm xúc trong phiên, mua lúc cần bán và ngược lại :))
Chơi FUT không dễ mà, thầy thực sự rất giỏi chơi FUT đấy :41::41::41:
Ý của mình là chọn chơi FUT hay CP ko quan trọng, miễn là phải giỏi và kiếm được xèng :4:

Tối nào cũng huyền diệu vậy thành mất ngủ kinh niên đó :4:
Em không nhận nến, vì bác tặng để thổi tắt nó, thì trong 2 ta, sẽ có kẻ phù mỏ, còn tay kia sứt môi vì không thấy đường va vào tường.
Cứ việc ai nấy làm, miễn đừng lost nhé :4:
@bokhoktx : Phê bình thủ trưởng lần 2 nhé, gặp khó tí là né tránh trách nhiệm, anh không phải The Last Bull thì ai vào đây nữa :4:
DJ nó lại cắm mỏ tại anh Sen cả đấy... Anh hãy mạnh mẽ lên, bọn Mẽo nó đang hóng anh, chứ không phải anh zai Bồ Thần.. Hum qua em bói nhầm người...hic
Hôm nay em sẽ cút pvs & shb theo anh Ngáp, quay sang múc full mg HPG cùng anh Sen... Không lẽ die 3 lần trên 1 dòng sông?
Hãy dậy sớm để là người thành đạt anh Sen ơi!!!

DJ nó lại cắm mỏ tại anh Sen cả đấy... Anh hãy mạnh mẽ lên, bọn Mẽo nó đang hóng anh, chứ không phải anh zai Bồ Thần.. Hum qua em bói nhầm người...hic
Hôm nay em sẽ cút pvs & shb theo anh Ngáp, quay sang múc full mg HPG cùng anh Sen... Không lẽ die 3 lần trên 1 dòng sông?
Hãy dậy sớm để là người thành đạt anh Sen ơi!!!
Tự tin lên anh... :41::41::41::41: chỉ có những lúc gian ngó thì anh hùng mới xuất hiện

Tôi đây rồi
Hôm nay bộ đội ta mở cổng thành nhá
Ai kẹp tiền ở yên đó
Ai kẹp cổ ở yên đó
Mọi chiện để Cào lo
Đã cút pvs và shb, mất tiếp 1/5 cuôn Ford Ex... Nhưng không sợ hãi, mà hiên ngang múc Full Mg HPG giá ATO theo anh zai... Tối qua em đã mơ về anh... Một giấc mơ đẹp...[emoji7]

Status
Not open for further replies.
Back