Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
CP hay FUT quan trọng giề, cứ ra xèng là được :1:
Đứng ngoài dòm thì dễ nhưng nhảy vào thực chiến FUT không dễ đâu anh, nếu a chơi qua FX thì quá biết điều này ... cuộc chiến tâm lý ở level cao hơn nhanh hơn CKCS... nếu planning ko tốt dễ bị cuốn theo cảm xúc trong phiên, mua lúc cần bán và ngược lại :))

Iem ko biết nó bán chưa nhưng mà iem bán zồi vì quạ thất vọng :9cool_too_sad:
Chết bu cuôn chim cu em rồi, em bám vía anh, mà anh bán mất... Thì em biết phải làm sao?
Thôi để mai em bán theo vậy, hết giờ giao dịch, đành pó tay chịu trói...
Kỳ thiệt, múc cũng không ăn, mà sọc cũng tan nát, cớ là làm sao ta ơi? Hay mai làm cú reverse nữa, nhất quá tam???haizzz... Lại quầng thâm đôi mắt![emoji102]

Chết bu cuôn chim cu em rồi, em bám vía anh, mà anh bán mất... Thì em biết phải làm sao?
Thôi để mai em bán theo vậy, hết giờ giao dịch, đành pó tay chịu trói...
Kỳ thiệt, múc cũng không ăn, mà sọc cũng tan nát, cớ là làm sao ta ơi? Hay mai làm cú reverse nữa, nhất quá tam???haizzz... Lại quầng thâm đôi mắt![emoji102]
Tùy hàng thần tượng cầm ợ, với cả iem vớ vẩn lắm, chán thì iem bán thôi chớ có phân toét gì đâu :9cool_too_sad:

Đứng ngoài dòm thì dễ nhưng nhảy vào thực chiến FUT không dễ đâu anh, nếu a chơi qua FX thì quá biết điều này ... cuộc chiến tâm lý ở level cao hơn nhanh hơn CKCS... nếu planning ko tốt dễ bị cuốn theo cảm xúc trong phiên, mua lúc cần bán và ngược lại :))
3 seconds deal căng não phết :1cool_byebye:

Tùy hàng thần tượng cầm ợ, với cả iem vớ vẩn lắm, chán thì iem bán thôi chớ có phân toét gì đâu :9cool_too_sad:
Ơ hay, thì em đã khai là múc full mg PVS 24.4, và SHB 13.5 theo vía anh mà? Tùy là tùy thế nào ạ?
Em cũng có phân toách gì đâu, em trường phái duy tâm, anh bán thì em bán... Lãi em tung hô, lỗ em tự chịu... Anh đừng lo nghĩ nhiều... Cứ tự do thể hiện, và không lo gánh trách nhiệm cho bất kỳ ai... Miễn giàu là được...Đúng tinh thần của Chủ Nghĩa Tự Do... You are my idol!

Ơ hay, thì em đã khai là múc full mg PVS 24.4, và SHB 13.5 theo vía anh mà? Tùy là tùy thế nào ạ?
Em cũng có phân toách gì đâu, em trường phái duy tâm, anh bán thì em bán... Lãi em tung hô, lỗ em tự chịu... Anh đừng lo nghĩ nhiều... Cứ tự do thể hiện, và không lo gánh trách nhiệm cho bất kỳ ai... Miễn giàu là được...Đúng tinh thần của Chủ Nghĩa Tự Do... You are my idol!
Trong chăn mới biết chăn có rận ợ, chua xót lắm thần tượng ơi :9cool_too_sad:

@Rai2705 giảm tỷ trọng cổ ngân hàng đúng đỉnh.
Cũng là bậc kỳ cục tài lanh.
Cho em thêm vài chữ để phản ánh đúng với thực tế chị nhé.
Riêng dòng bôi đen, chủ quan mà nói, em không nghĩ thế. Trận này dường như vẫn giữ cách đánh cũ, rung lắc hù dọa và nghi binh trước đỉnh tạm rồi đánh thốc. Mấy ông mua giá xanh tím còn chưa ngán, thì nằm vùng sẵn việc gì phải cuống lên?
Để phân phối, nhất là dòng Banks thì phải tàn bạo và nhanh gọn hơn nhiều.
Nếu được, em sẽ cứ nu nơ chờ thời cơ như nào giờ :1:

Last edited:
Quá mạnh móe... Đấy, bao bọn DJ dám cắm đầu... Tối nay là một đêm huyền diệu...
Còn 1 cây nữa tặng cho anh Sen, nếu ảnh cũng mạnh mõe [emoji992]
...
Tối nào cũng huyền diệu vậy thành mất ngủ kinh niên đó :4:
Em không nhận nến, vì bác tặng để thổi tắt nó, thì trong 2 ta, sẽ có kẻ phù mỏ, còn tay kia sứt môi vì không thấy đường va vào tường.
Cứ việc ai nấy làm, miễn đừng lost nhé :4:
@bokhoktx : Phê bình thủ trưởng lần 2 nhé, gặp khó tí là né tránh trách nhiệm, anh không phải The Last Bull thì ai vào đây nữa :4:

Status
Not open for further replies.
Back