Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thánh Ngáp vô địch, buôn chứng vô đối... Anh là thần tượng của xóm nhỏ VC...kekeke
Ps: Em xin kính tặng anh Ngáp đôi dép Lào...ngay phiên ATC của FUTE...kekeke... EM sợ qua Tết không sọc được...thì lại tiếc cuôn cá diếc anh Ngáp ơi...kekeke

" Trông trời, trông đất, trông mây
Trông mưa, trông gió, trông ngày, trông đêm"
Như nông dân thầy nhỉ? :21:
Vâng chị ợ, kiếm ăn có bao giờ dệ dàng, hô trật bao lần lặng lẽ cắt trong nước mắt, hô trúng 1 phát thì có ông dùng acc đểu vào nâng bi, sợ tóa :9cool_too_sad:
Anh @HatienVF siêu quá ăn chọn năm con gà ăn luôn sang năm con tuất, anh lại còn chơi cả dầu và chứng khoán Mỹ ạ. :113:
Thánh Ngáp vô địch, buôn chứng vô đối... Anh là thần tượng của xóm nhỏ VC...kekeke
Ps: Em xin kính tặng anh Ngáp đôi dép Lào...ngay phiên ATC của FUTE...kekeke... EM sợ qua Tết không sọc được...thì lại tiếc cuôn cá diếc anh Ngáp ơi...kekeke

Anh Ngáp là Người Tài, là Chân Nhân Bất Lộ chân...kkk...Anh không hô thì thôi, chứ hô là trúng...trước giờ vẫn vậy... và sau này mãi mãi sẽ như vậy...kkk...
Em bị trật vía, xiền không có nhiều, suốt ngày canh sọc only... nên bị vả vỡ mồm dzoài... Thôi thì, tiền cũng không bằng tình...cho em xin cái địa chỉ nhà...em gửi anh đôi dép Lào đi chơi Tết ạ...kkk

Anh Ngáp là Người Tài, là Chân Nhân Bất Lộ chân...kkk...Anh không hô thì thôi, chứ hô là trúng...trước giờ vẫn vậy... và sau này mãi mãi sẽ như vậy...kkk...
Em bị trật vía, xiền không có nhiều, suốt ngày canh sọc only... nên bị vả vỡ mồm dzoài... Thôi thì, tiền cũng không bằng tình...cho em xin cái địa chỉ nhà...em gửi anh đôi dép Lào đi chơi Tết ạ...kkk
Dép hịn quá :21:

Đa tạ thần tượng, hậu lễ thế nầy làm sao iem dám nhận ợ, sang năm mới thần tượng chỉ cần bớt dọa iem một tẹo là được zồi, lần nào thần tượng dọa iem cũng xoắn hết cả quẩy đới :2cool_after_boom:

Cư tê quá, truất như năm tuất ấy ạ :banhbao42:

Đa tạ thần tượng, hậu lễ thế nầy làm sao iem dám nhận ợ, sang năm mới thần tượng chỉ cần bớt dọa iem một tẹo là được zồi, lần nào thần tượng dọa iem cũng xoắn hết cả quẩy đới :2cool_after_boom:
Đây, tranh thủ còn năm cũ...em lấy 50k ra mua đôi dép Lào tặng thần tượng... Còn lại thì tất tay sọc FUT03 ATC...kkk... Sau Tết, DJ nó giảm 3k điểm, Oil nó giảm về 30$... thì em lại vượt lên Thiên Mệnh anh Ngáp ạ...kkk

Status
Not open for further replies.
Back