Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay là phiên giao dịch cuối cùng của năm cũ.

Thay mặt cho Ban Quản trị diễn đàn, xin phép cho tôi được gửi lời cảm ơn đến tất cả những thành viên diễn đàn đang hàng ngày đóng góp nội dung cho VC, cám ơn tất cả các bạn đọc vẫn thường xuyên ghé thăm dù chưa một lần post bài, cám ơn tất cả các thành viên cũ và mới vẫn luôn dành tình cảm trân trọng cho VC.

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ, chúc năm mới sức khỏe và thành công. Happy New Year.

Thay mặt cho Ban Quản trị diễn đàn, xin phép cho tôi được gửi lời cảm ơn đến tất cả những thành viên diễn đàn đang hàng ngày đóng góp nội dung cho VC, cám ơn tất cả các bạn đọc vẫn thường xuyên ghé thăm dù chưa một lần post bài, cám ơn tất cả các thành viên cũ và mới vẫn luôn dành tình cảm trân trọng cho VC.

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ, chúc năm mới sức khỏe và thành công. Happy New Year.
Chúc các mod ăn Tết vui vẻ, giữ gìn sức khỏe và luôn tràn đầy năng lượng để chèo lái con thuyền VC vượt sóng nha :1:

Chúc anh và gia đình ăn tết vui vẻ, năm sau lộc đến nhà thật nhiều

Chúc ban quản trị năm mới dồi dào sức khỏe, gia đình an khang thịnh vượng. Chúc các VCer tiếp tục có 1 năm thành công.

...
Ps: Thương anh Hoa Sen quá...ảnh đúng là anh hùng...nhưng ráng đợi tí, market sẽ đền đáp... công ơn của anh!!! Em đen thì đã đành chịu trói...anh son mà vẫn thua lão Ếch Tinh...đúng là ông Trời...cậu ông Trời....haizzz
Toàn chém dó đấy, bác đừng tin, nói gì đến Super Avenger :21:
Còn thầy Ếch tinh thì đã backtest nhiều rồi, cứ lúc nào hiện lên than khóc là đâu đó gần đáy.
Chỉ cần lên VC rồi dịch code để trade là đủ dùng, hình như cái này em cũng nói rồi đấy thôi :4:

Toàn chém dó đấy, bác đừng tin, nói gì đến Super Avenger :21:
Còn thầy Ếch tinh thì đã backtest nhiều rồi, cứ lúc nào hiện lên than khóc là đâu đó gần đáy.
Chỉ cần lên VC rồi dịch code để trade là đủ dùng, hình như cái này em cũng nói rồi đấy thôi :4:
Iem toàn bán vào đáy của đáy thôi, chua xót quạ năm Tuất thành cầy tơ ngược zồi:9cool_too_sad:
T+2 vẫn còn thở, vui thôi đừng vui quạ :9cool_pudency:

hay các anh vá trend bằng cây nến xanh dựng đứng
Muốn vá lại treng thì cần vượt 1070 rồi tích lũy, em nghĩ thế :1:
Qua và nay tăng tốt vì tâm lý, chứ thanh khoản chưa tích cực.
Dù sao thì cứ xanh tươi còn tốt hơn đỏ xám.
Người mua từ tốn chọn hàng, còn người bán cũng chẳng cần phải vội, Tết mà bác :4:

Muốn vá lại treng thì cần vượt 1070 rồi tích lũy, em nghĩ thế :1:
Qua và nay tăng tốt vì tâm lý, chứ thanh khoản chưa tích cực.
Dù sao thì cứ xanh tươi còn tốt hơn đỏ xám.
Người mua từ tốn chọn hàng, còn người bán cũng chẳng cần phải vội, Tết mà bác :4:
dạ tks anh. cgũn hy vọng nó tích luỹ chặt chẽ vùng 1050-1070 :3D_9:

Iem toàn bán vào đáy của đáy thôi, chua xót quạ năm Tuất thành cầy tơ ngược zồi:9cool_too_sad:
T+2 vẫn còn thở, vui thôi đừng vui quạ :9cool_pudency:
thầy cứ khiêm tốn quá, biên độ là 7% sàn Hồ, giờ cổ phiếu tăng 10% từ đáy rồi, có giảm sàn thì bán vẫn có lời. Qua tết sợ cầu tiềm năng hung bạo đẩy thốc lên ấy chứ, đơn giản là chắc đa số nhà đầu tư cầm tiền ăn tết rồi.

Vui ngày nào thì cứ vui đi, ra Tết mình nhận tiền lì xì. Thầy ếch tinh mua hôm đó thì chỉ lo mang túi to hay nhỏ để nhận lì xì thoai :1:
Túi bé tẹo ợ, có dám mua nhiều đâu thầy ơi, ai ngờ bật mạnh thế này, chấy plan mất zồi :9cool_too_sad:
thầy cứ khiêm tốn quá, biên độ là 7% sàn Hồ, giờ cổ phiếu tăng 10% từ đáy rồi, có giảm sàn thì bán vẫn có lời. Qua tết sợ cầu tiềm năng hung bạo đẩy thốc lên ấy chứ, đơn giản là chắc đa số nhà đầu tư cầm tiền ăn tết rồi.
Sư phụ iem bẩu thắng hay thua phải đứng lên rời xới mới biết :9cool_too_sad:

Status
Not open for further replies.
Back