Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hòa cùng cả làng, bán ngọt lịm đi để tiền múc con khác chị @TTN , hồi thì mấy con khác hồi mạnh hơn ngọt lịm nhiều hehe
Con khác là con nào thì không biết hehe
Con FUT chứ con nào ạ? Giờ chỉ có 2 trường hợp, bẹp dí và hồi dương... đơn giản là FUT...
À cơ mà em không múc lên đâu, anh múc...cho cao cao vào...để em còn táng...hihi

Mềnh có cái thú xem công an bắt con bạc vẫn còn pray được là ngon roài...:21:
quẳng dép chạy thôi chứ khấn khiếc gì, mình không tự cứu mình giời nào cứu dc:24:
Ai cũng có số cả, việc đã rồi thì ngồi chờ kết quả thôi.
Xác định đứng xem thì nép sang 1 bên, kẻo thằng nhặt dép nó ném trúng mặt thì khó coi lắm nhé :21:

Ngu không hiểu nên không chơi.
Ngu mà biết mình ngu là tai qua nạn khỏi hết.
Em hồn nhiên rồi em sẽ bình yên :10:
người dám bỏ 20k usd đổi 1 coin, 1000 coin là 2triệu usd thì xứng đáng giàu cụ ợ...:21: trừ khi đen thôi
<iframe width="854" height="480" src="
" frameborder="0" allow="autoplay; encrypted-media" allowfullscreen></iframe>

đây là cái cmt trưocs h giao dịch hum qua của mình đây nạ, mình mơi phát hiên ra là 2 chúng ta nói chiênj ko hạp nhau. Nh cmt của mình bạn zòm và đọc ra í tứ rất khác biệt
hic, mình mong là có rung lắc dữ dội để ai sơ thì chạy còn dịch vụ ký gửi hàng hóa thu đc phí cao sau mấy ngày nghỉ tết.

Ai cũng có số cả, việc đã rồi thì ngồi chờ kết quả thôi.
Xác định đứng xem thì nép sang 1 bên, kẻo thằng nhặt dép nó ném trúng mặt thì khó coi lắm nhé :21:
thì em đứng xem cổ vũ thôi mờ, rủi ro cao bị ném dép vào mặt thì phải chịu thôi (cái gì chả có giá), như chủ yếu đi nhặt gậy golf thôi:24:

Nói chung mua bán gì cũng phải dựa vào khả năng chịu rủi ro của từng cá nhân thôi, 1 tay sẵn con dao cau đề phòng kịch bản ko như ý, thế là ổn :21:
Thật nhiều cụ cứ lấy vị thế và nhu cầu của mình phán xét người khác.
Có cụ thích đếm lãi hàng ngày, có người lại thích ăn phát rồi chạy, người khác lại muốn công ty phát triển bền vững để yên tâm nắm giữ lâu dài, kể cả qua những cú sốc lớn của thị trường....

Ơ anh nài, chế đầu tư thì giảm một vài phiên chỉ là gió thoảng mây trôi hôy
À chỉ là nói riêng về con ngọt lịm mà anh bò... vì hôm trước có trao đổi cùng với chế là Thành tàu mà chơi bài vớt lên trên 20 sau đó lại bán thủng thì mình phải táng ngay... vì thấy chế cũng ko còn ý định ôm con này tiếp :))

Thật nhiều cụ cứ lấy vị thế và nhu cầu của mình phán xét người khác.
Có cụ thích đếm lãi hàng ngày, có người lại thích ăn phát rồi chạy, người khác lại muốn công ty phát triển bền vững để yên tâm nắm giữ lâu dài, kể cả qua những cú sốc lớn của thị trường....
Em thích đếm lãi hàng ngày, thỉnh thoảng cũng thích ăn phát rồi chạy, cũng muốn công ty phát triển bền vũng để nắm giữ lâu dài và ghét những cú sốc lớn của thị trường.
Hài

À chỉ là nói riêng về con ngọt lịm mà anh bò... vì hôm trước có trao đổi cùng với chế là Thành tàu mà chơi bài vớt lên trên 20 sau đó lại bán thủng thì mình phải táng ngay... vì thấy chế cũng ko còn ý định ôm con này tiếp :))
Con nài tử sĩ mấy vùng cao la liệt nhỉ, lâu lâu nó kéo lên phát lại táng, không biết táng đến bao giờ cho hết, hehe

Status
Not open for further replies.
Back