Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Pùn quá thức tờ rắng đêm :banhbao12:
thật, khó ngủ quá anh ợ...huhu, em vào sớm có hơn 2h thôi mà đã vậy. Sáng 4h dậy là xem thằng down nó đi đâu...huhu. Với mọi người tết đã đến rất gần, nhưng với dân chứng khoán tết vẫn còn xa vời quá.
P/S anh ráng giữ gìn sức khỏe, hồi mana nhanh tí để giúp mọi người anh nhé.
Thầy Cào ơi, thầy còn trái lạc tiên không ạ ? :2:

thật, khó ngủ quá anh ợ...huhu, em vào sớm có hơn 2h thôi mà đã vậy. Sáng 4h dậy là xem thằng down nó đi đâu...huhu. Với mọi người tết đã đến rất gần, nhưng với dân chứng khoán tết vẫn còn xa vời quá.
P/S anh ráng giữ gìn sức khỏe, hồi mana nhanh tí để giúp mọi người anh nhé.
Thầy Cào ơi, thầy còn trái lạc tiên không ạ ? :2:
Năm nay toàn 50%-x2-3 làm sao mà xa hả anh ? Em thấy bà con toàn khoe thế :))). Mới giảm có 70p..

Đúng bài, thì nếu khóc, thì tét vào đít 1 cái thật đau, cho khóc ngất...rồi đưa lên bệnh viện...hihi
Hoà theo người nhạc sĩ thiên tài MM mỗi con bạc là kép cho chính bản thân mình. Tuỳ theo năng lực (giọng) trời ban cũng như rèn luyện họ cất tiếng hát để thả hồn có thể là niềm hoan ca hay nỗi bi ai có thể nơi thiên hà mới bí ẩn hay sự tĩnh lặng của cực lạc...
Gì thì gì chăng nữa, khi thầy chen một nốt của tone "dê" thứ khi người ta đang hát tone đô trưởng ( dù nốt này hợp với tone của nhạc sĩ MM) thì họ hoặc là ngừng hát ngay và luôn (điều này trái với mong muốn dc cất tiếng ca của họ). Hai là sẽ gân cổ hát đè cái nốt nhạc thiên tài của thầy - (phần lớn chọn cách hai) thế là thay việc thả hồn đi đâu đó tìm xiền bằng việc fluctual vuốt vuốt với feeling. Nên cá nhân cho rằng trong lĩnh vực cờ bạc và âm nhạc bao đồng là việc của chuyên gia thôi.:21:
Có mấy ai hát được đến nốt phá khú khú!

Last edited:
Hoà theo người nhạc sĩ thiên tài MM mỗi con bạc là kép cho chính bản thân mình. Tuỳ theo năng lực (giọng) trời ban cũng như rèn luyện họ cất tiếng hát để thả hồn có thể là niềm hoan ca hay nỗi bi ai có thể nơi thiên hà mới bí ẩn hay sự tĩnh lặng của cực lạc...
Gì thì gì chăng nữa, khi thầy chen một nốt của tone dê thứ khi người ta đang hát tone đô trưởng ( dù nốt này hợp với tone của nhạc sĩ MM) thì họ hoặc là ngừng hát ngay và luôn (điều này trái với mong muốn dc cất tiếng ca của họ). Hai là sẽ gân cổ hát đè cái nốt nhạc thiên tài của thầy - (phần lớn chọn cách hai) thế là thay việc thả hồn đi đâu đó tìm xiền bằng việc fluctual vuốt vuốt với feeling. Nên cá nhân cho rằng trong lĩnh vực cờ bạc và âm nhạc bao đồng là việc của chuyên gia thôi.:21:
Khiếp bữa ni thầy văn quá cơ :21:

Năm nay toàn 50%-x2-3 làm sao mà xa hả anh ? Em thấy bà con toàn khoe thế :))). Mới giảm có 70p..
có ai margin đúng đáy đâu thầy, và có ai dám show hand đoạn từ tháng 9 đến tháng 11 khi MMs nó cứ kéo trụ...huhu. Đã thế ăn x lần, chủ quan lại đi đắp thêm thì lúc showhand trong tháng 1 thì giờ cũng đang thụt vốn rồi. Lên thang bộ, xuống thang máy. Ai cũng lời thì MMs sao có cơm ăn.

Cứ giảm là thấy khóc lóc bi ai là sao ta?
Tưởng trong TTCK đáng sợ nhất là mất phương hướng, tẩu hỏa nhập ma thôi chứ :21:
Giảm ư? Xác định lại xem cổ phiếu mình đang giữ có đáng để sống chết cùng không?
Không, thì bán ma ma nó đi.
Có, mà cứ giảm xong mình lại hết tiền thì bán 1 phần chờ giảm sâu hơn mua lại.
Xuống cũng là cơ hội làm giầu mừ.
Giả sử TTCK không lao từ 1.179 đ xuống 235 điểm thì dù có tăng ảo đến đâu cũng không mang lại lợi nhuận lớn cho nhà đầu tư như quãng thời gian 10 năm qua.

Gì thì gì chăng nữa, khi thầy chen một nốt của tone dê thứ khi người ta đang hát tone đô trưởng ( dù nốt này hợp với tone của nhạc sĩ MM) thì họ hoặc là ngừng hát ngay và luôn (điều này trái với mong muốn dc cất tiếng ca của họ). Hai là sẽ gân cổ hát đè cái nốt nhạc thiên tài của thầy - (phần lớn chọn cách hai) thế là thay việc thả hồn đi đâu đó tìm xiền bằng việc fluctual vuốt vuốt với feeling. Nên cá nhân cho rằng trong lĩnh vực cờ bạc và âm nhạc bao đồng là việc của chuyên gia thôi.:21:
Chính thức sắc phong: Thánh Nhạc...khú khú khú

Cứ giảm là thấy khóc lóc bi ai là sao ta?
Tưởng trong TTCK đáng sợ nhất là mất phương hướng, tẩu hỏa nhập ma thôi chứ :21:
Giảm ư? Xác định lại xem cổ phiếu mình đang giữ có đáng để sống chết cùng không?
Không, thì bán ma ma nó đi.
Có, mà cứ giảm xong mình lại hết tiền thì bán 1 phần chờ giảm sâu hơn mua lại.
Xuống cũng là cơ hội làm giầu mừ.
Giả sử TTCK không lao từ 1.179 đ xuống 235 điểm thì dù có tăng ảo đến đâu cũng không mang lại lợi nhuận lớn cho nhà đầu tư như quãng thời gian 10 năm qua.
Kỳ này chị không khóc mới là lạ đời đó chứ ạ... Toàn thấy khoe hàng nóng ngay tại điểm nóng, làm tối em ngồi hóng...mà không thấy bóng chị đâu...
Chị đợi tẹo, em mà bị BAN nick, thì sắp tới em reg cái nick Dương Huệ Ngọc nhóe...

Hôm nay có bị BAN nick thì em cũng phải khóc...huhuhu...70đ trong 1 nốt nhạc, cày kéo cho lắm, không bằng ngồi ngắm trăng sao...
Mua sàn thì không thể lỗ hơn nữa, nhưng mà quyết tâm, không chơi vui, phải đợi hồi lên sọc cho nó tan nát...páo thù!
Giờ em mới để ý là FUT cho vào lệnh ATO cả hai chiều cùng 1 lúc =))))
2018 mới xơi đc 1 tẹo đáng gì đâu, rơi vài phiên thía nữa thì teo hết cạ … sợ quá sợ quá ròi :20:
Haha, chị tính trên giá 2018 thì teo hết cạ thật..

Kỳ này chị không khóc mới là lạ đời đó chứ ạ... Toàn thấy khoe hàng nóng ngay tại điểm nóng, làm tối em ngồi hóng...mà không thấy bóng chị đâu...
Chị đợi tẹo, em mà bị BAN nick, thì sắp tới em reg cái nick Dương Huệ Ngọc nhóe...
Chị làm gì có hàng nóng?
SDI tuy tăng hơi mạnh nhưng chị vẫn không bán.
SSI, SHS bán lỗ hôm qua

Status
Not open for further replies.
Back