Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Con ngọt lịm mà đổ bê tông tốt >20 thì e sẽ theo 1 lô nữa... tìm chỗ tránh trú mưa bão...
Hôm qua thấy thằng DJ đi 350 pts cũng giật mình, cả năm vừa rồi ttck thế giới đi theo ngọn cờ của Mẽo, anh ấy có mệnh hệ gì thì ck Vịt cũng ít nhiều thương tích... ae nào đang cực bull theo dõi sát biến số này nhé...
Sáng nay e có cái pọt này lúc bà con đang hưng phấn nhất... nhiều khi phải bịt tai để tin vào linh cảm của chính mình...
KEY POINT lúc này phải theo dõi rất kỹ chợ chứng nhà anh Trăm...

Sáng nay e có cái pọt này lúc bà con đang hưng phấn nhất... nhiều khi phải bịt tai để tin vào linh cảm của chính mình...
KEY POINT lúc này phải theo dõi rất kỹ chợ chứng nhà anh Trăm...
Xin được đóng dzấu...liêu lại làm bài học cho thế hệ mai sau...ạ! :113:

Khổ thân anh Tôi...đánh chứng thì thua miết...vào forum giao lưu học hỏi thì có người dọa giết...em mạnh dạn phán môi trường tài chính ko hợp với anh...em nghĩ a nên quay về với core business của anh đi anh...em tài trợ cho a 1 cái smart fone để bắt khách cho nhanh:104:

Khổ thân anh Tôi...đánh chứng thì thua miết...vào forum giao lưu học hỏi thì có người dọa giết...em mạnh dạn phán môi trường tài chính ko hợp với anh...em nghĩ a nên quay về với core business của anh đi anh...em tài trợ cho a 1 cái smart fone để bắt khách cho nhanh:104:
Anh zai son rồi mà...sáng ni ảnh pán hết Vếu, sang múc hết 8-9, Xoài-Mít, rồi mà...sao anh Thơ cứ ăn híp mãi...
Em phán: Ngày mai, 8-9 sẽ lên 10, Xoài-Mít sẽ chuyển thành màu tím...không đúng, anh cứ tự nhiên BAN nick ạ!

KEY POINT lúc này phải theo dõi rất kỹ anh chợ chứng nhà anh Trăm...
Fut quá nhạy với indi từ bên nhà anh Trump.
Đâu có, em đợi các anh lái ưỡn ngực đỡ giá 10k...phát hành thêm...hành động... chấp em 3 giá, mà em vẫn còn nát pi...nát cả cuôn tim... tính trật nữa dzồi...huhuhu
Khóc quá trời, vại thì hôm nay đợi lái kéo giá thoai

Status
Not open for further replies.
Back