Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
thăg VNM re dăm HL ah, 2cuôn PV kinh qué
Dạ chị,em cũng lưu ý nó tối qua.
Anh ơi... không sao... thành công, trận này anh đã thành công... chiến thắng không chỉ là thắng 1 trận chiến. Hãy nhìn vào hành trình từ 17k đến nay... Anh là người chiến thắng ạ!!!
Anh bet theo giá oil,còn tự tin oil lên 69-70$.

Chị lại học anh Cào bài tung hô đấy à :) .... trò chơi này nhiều lúc may hơn khôn ko vỗ ngực được đâu ạ... ăn có 26 pts thoai à...
Tung hô đúng mà...em dám sọc có 1 lô, anh thấy không? Sợ khiếp vía Lạt Ma...ổng offline mà còn dọa được em online...trận này em đại bại, lịch sử ghi tạc vào vách núi dzồi... chỉ có anh là người chiến thắng... sọc 1 nhoát trúng đỉnh...quá kinh hoàng... Đại Tướng FUTE...hihi

Me too...
Trận này ku tí nhà em lại có 1 ổ bánh mì... nhưng không thao, miễn có bánh mì là được...hihi
Nhất thống toàn sòng...X-Men Đại Tướng...dzô địch...dzô địch thủ...hehehe
Anh đã hết khóc chưa... bài khóc của anh là cầy tơ để em chiến FUT lần này đấy, thank u, lần sau a cứ khóc to vào nhá :2004:

Anh đã hết khóc chưa... bài khóc của anh là cầy tơ để em chiến FUT lần này đấy, thank u, lần sau a cứ khóc to vào nhá :2004:
Người đàn ông trong em...íu đuối lắm ạ...chỉ được cái mồm thôi...
Anh là Người Tài, thì phải được vinh danh...chứ sao lại nói là do em...hic...hic...
Chúc mừng anh Đại Thắng...1tr like...cho 4 cây nhang...hihi

Status
Not open for further replies.
Back