Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Con ngọt lịm mà đổ bê tông tốt >20 thì e sẽ theo 1 lô nữa... tìm chỗ tránh trú mưa bão...
Hôm qua thấy thằng DJ đi 350 pts cũng giật mình, cả năm vừa rồi ttck thế giới đi theo ngọn cờ của Mẽo, anh ấy có mệnh hệ gì thì ck Vịt cũng ít nhiều thương tích... ae nào đang cực bull theo dõi sát biến số này nhé...

Năm sau hình như tuổi mình hơi căng phải không ô ơi.
Cơ bản là xem tuổi hạn có hai phần Chung và Riêng.
Chung thì năm sau tuổi Mùi dễ gặp may mắn nhờ Nữ giới, được gặp người quyền quý danh tiếng và có lợi về tiền tài. NHƯNG LA HẦU lại thiên về mất trâu mất ruộng, tang chế, đau ốm. Bị cái này thì đỡ cái kia.
Phần Riêng lại xem hạn của mình ở đâu nhé :1cool_byebye:
Bỏ bu cuôn chim cu... lại mút trúng đỉnh cuôn FUTE nữa rồi, Pháp sư @xBuu ơi...hiu hiu...sợ tóa
Cứ đúng đỉnh thế này chả mấy con bò sụi lơ anh nhỉ. Hai hôm nay đi toàn chỗ quan trọng k xem FUT được. Đành chịu. Hihi

Chí phải...chí phải... chị Cỏ nói quá chuẩn... Vụ này, bà chị tay to của em, cũng nên học hỏi... ai đời, cứ pô pô thể hiện tinh thần vô thánh...haizzz....:4cool_hungry:
Sự phục vụ tận tụy, tình yêu thương, làm tròn bổn phận và không làm gì tổn thương đến người khác...đặc biệt là làm việc không vì thành quả, đó mới chính là cúng tế ở mức độ hoàn hảo nhất.

Anh có tham gia group otofun.net ko...mấy nay có vụ con Maybach 2018 bị vặt cặp gương...chủ em nó lụm em nó về sau 1 tháng cày cuốc bít còi đấy...quá kinh:18:
http://tinnetne.net/xa-hoi/ha-noi-x...-trom-doi-guong-tri-gia-hang-tram-trieu-dong/
Em không có oto anh ơi...hic...
Em mới nhòm lá số của lão 50 Cent (người đầu tiên chấp nhận bán Dĩa lấy bít còi, rồi quên mất)...thặt là không thể tin nỗi anh ạ... Trên đời, có những chiện, chỉ dùng Huyền Bí học mới có thể hiểu ra...hic..

Status
Not open for further replies.
Back