Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
anh tính tranh chức "anh yêu" đấy hở anh :3D_69:
No no no...nói hộ bà chị, để người ấy hiểu được những tâm sự tận đáy lòng thôi hà... chứ mí ông dâm tà như em, là bị loại từ vòng gửi xe roài...hic
Chị em Mệnh vô chánh diệu, Thân lại dính Tuần Không... nên không bao giờ thể hiện tình yêu trôn rấu...chốn online...hic

Thiết đại tướng bận đi sắm Tết, chắc chiều sẽ lên :1:
Dạo này tướng quân sinh hoạt không đều như trước... onl và bình giải sớm như trước... chắc là đang ủ 1 cái kế sách cực kỳ to lớn anh ạ...
Thà tướng quân mắng hoặc bộp tai cho 1 cái...em đỡ sợ hơn...là cứ im lặng thế lày...hic

Dạo này tướng quân sinh hoạt không đều như trước... onl và bình giải sớm như trước... chắc là đang ủ 1 cái kế sách cực kỳ to lớn anh ạ...
Thà tướng quân mắng hoặc bộp tai cho 1 cái...em đỡ sợ hơn...là cứ im lặng thế lày...hic

Hôm nay ngày rằm tháng chạp tướng quân còn bận lễ tạ cuối năm, chắc chiều mới vào chém zó đc

Đợi 8k ta đập cật lực lên đỉnh Hoa Sơn 50k:15:
Để thằng em làm bài thơ tặng anh nhóe, lâu hem làm thơ, có dở tẹo, thì anh cũng nương tình...chấm 9,5 đ ạ...hihi
Ngày 2 buổi ta lên sàn theo dõi
Yêu đô la qua từng tờ ghi lệnh

###
Ngày 24 giờ ta ngồi nhà ngắm bảng
Yêu tiền số qua những cái én tờ

Hic, tướng quân trọn 1 đời theo nghiệp Kim tiền qua bao sóng gió bể dầu ko bị sơ xây cọng lông. Ko chăm hương khói lễ tạ thánh thân 4 phương mới là chiện lạ
Chí phải...chí phải... chị Cỏ nói quá chuẩn... Vụ này, bà chị tay to của em, cũng nên học hỏi... ai đời, cứ pô pô thể hiện tinh thần vô thánh...haizzz....:4cool_hungry:

Status
Not open for further replies.
Back