Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đã vậy...thì Thầy nhất định phải ngon giấc...trận này còn dài... sức khỏe phải đủ dai...để hưởng thành quả...ạ!
thanks thầy, hôm qua ra phần lớn đòn gánh, hôm nay tất toán nốt, còn lại a.Hưng lớn tuổi và a.Huy lịch lãm thôi. Vứt đó, qua tết rồi tính, hix.

Kịch bản điên rồ, chiều nay thị trường xanh bát ngát! Yes or No!!!!:1178::1178::1178:
Hồi lên để làm gì mới là quan tọng...dòng tiền có quay lại VN30 hay không? Hay là đổ vào Mid?
Hiện tại có nhóm BĐS nổi lên...trong đó chú ý DIG>SJS>VCG... đều có bàn tay hoặc ngón tay của team mafia bên Liên Xô cũ...lạ thặt?

Mua theo dòng tiền thì phải mua xanh, mua tím là đúng rồi. Xanh tím hôm nay là giá tham chiếu ngày mai và giá sàn ngày kia thì vẫn ngon mà :1cool_dribble:
Nay em lại páo thù cuôn vua ăn mày chị ạ...lần này thua nữa...thì thôi, reset lại bài ca con cá của Q ca vại...hic... Chị thấy kỳ này em thắng kèo Q ca hem?

Nay em lại páo thù cuôn vua ăn mày chị ạ...lần này thua nữa...thì thôi, reset lại bài ca con cá của Q ca vại...hic... Chị thấy kỳ này em thắng kèo Q ca hem?
Chị có biết gì về cổ phiếu dòng họ nhà anh Quyết đâu. Tăng vốn nhanh và ảo thế thì không thể đầu tư được rồi.

Chị có biết gì về cổ phiếu dòng họ nhà anh Quyết đâu. Tăng vốn nhanh và ảo thế thì không thể đầu tư được rồi.
Chời ơi... sao lại đầu tư với lại cả tăng vốn...
Em thấy chị bảo là cứ đua xanh tím... mới đúng pọt... mà Q ca cũng xanh, nên em hỏi vậy...thử xem chị đoán trúng hay trật...để mà xem vía son hay ko son nữa...hihi

Status
Not open for further replies.
Back