Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Rất rất nhiều đại gia chị ơi... a Xoài phải vượt qua bao cửa ải mới có được nó đấy... tốn rất nhiều thứ để dựng lên một loạt rào chắn để ko phải ai có nhiều tiền cũng nhảy vào được...
Lạ thiệt. Vì lúc đầu còn định dí bạn Hà VCB về cơ mà bạn ấy cũng không có hào hứng.

Em đang đen quá...không dám trả lời mấy câu hỏi của các anh chị nêu ra đâu ạ... Đen thì làm cái cờ hó gì cũng trật...kể cả là trả lời câu hỏi...theo xì tai nu nơ...hic... Mong các anh chị cảm thông cho thằng em... được thoát khỏi kiếp nạn này...hic

Em đang đen quá...không dám trả lời mấy câu hỏi của các anh chị nêu ra đâu ạ... Đen thì làm cái cờ hó gì cũng trật...kể cả là trả lời câu hỏi...theo xì tai nu nơ...hic... Mong các anh chị cảm thông cho thằng em... được thoát khỏi kiếp nạn này...hic
STB xanh bát ngát còn kêu đen nỗi gì. Cứ điêu lắm vào đến lúc cô giận không cho quà nữa lại không hiểu tại sao đen :21:

Nếu không chống cự được, thì nằm im hưởng thụ thôi thầy, em kỳ vọng 1,200, còn thầy 1,400 cơ mà...Thôi đành ôm chậu mai về quê, đợi qua tết a.Hưng lì xì vậy.

STB xanh bát ngát còn kêu đen nỗi gì. Cứ điêu lắm vào đến lúc cô giận không cho quà nữa lại không hiểu tại sao đen :21:
Thế ạ, em vẫn chưa dám nhìn vào bảng điện... lo đi bói vía theo phong trào u23...hic
Nếu không chống cự được, thì nằm im hưởng thụ thôi thầy, em kỳ vọng 1,200, còn thầy 1,400 cơ mà...Thôi đành ôm chậu mai về quê, đợi qua tết a.Hưng lì xì vậy.
Đã vậy...thì Thầy nhất định phải ngon giấc...trận này còn dài... sức khỏe phải đủ dai...để hưởng thành quả...ạ!

Status
Not open for further replies.
Back