Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mình lại nghĩ theo 1 kịch bản khác. Hôm nay 3 dồn 1 chốt thoải mái nhưng nếu tiền máu hơn thì mai còn hàng để chốt tiếp không hay lại làm cầu tiềm năng :1:
Cứ tĩnh tâm suy xét và thở đều thôi thầy :1:
Em cũng nghĩ như bác, TT đang thay đổi cả lượng và chất, nên tư duy theo kiểu cũ sẽ không còn chính xác
Cứ bình tĩnh đứng tấn

Dù thế nào, thì vol bất thường cũng là điểm phải cân nhắc.
Cháy nhanh quá mau tắt lửa lắm :1:
Cơ bản nà Nòng Ta... nóng thì bảng nó cũng nóng...nạnh thì bảng nó cũng nạnh...
Like me...nạnh teo...nên thấy cái bảng nó chẳng có lửa để mà tắt...hic...
Thôi đừng để sóng từ bi nó xô vào bờ... Thầy ạ... đơn giản là: Let it be!

@Tracy
Em không có VJC đâu nhóe, Thầy đừng tag em vào với chị Thảo nhé... Phải nói rõ điều này, kẻo bị hiểu nhầm là PR thì chết...hic
Em chỉ PR cho lão Park HANG Son thôi, hiện giờ là vậy... Chỉ có lão ấy mới khơi dậy sự tò mò và cảm xúc lắng đọng trong em... nên em tử chiến... trong đau khộ...hic
Em có nói Thầy có VJC đâu. Có chắc giờ này Thầy đã nhảy rồi chứ khóc lóc gì nữa Trời!.
Anyway, em không tag Thầy với cái gì liên quan đến máy bay các kiểu thể theo yêu cầu.

Mình lại nghĩ theo 1 kịch bản khác. Hôm nay 3 dồn 1 chốt thoải mái nhưng nếu tiền máu hơn thì mai còn hàng để chốt tiếp không hay lại làm cầu tiềm năng :1:
Trong 1 TT tăng giá, sự thận trọng sẽ cản trở cơ hội.
Em vẫn thở đều, chỉ có typing là nhanh hơn thường lệ thôi :21:

nhiều cp có cây vol highest mọi thời đại, tuy hơi gượng ép dồn vol nhưng nến xấu thì cũng kinh kinh :2cool_beated:
Nến xấu đui như SHB mà giờ cũng trụ trên 12, đợt thoát margin về 40% nó còn chả chịu giảm gì nhiều. Khả năng cao sẽ kiểm tra lại 1170 trước tết không chừng. Mà thị trường vẫn cực phân hóa. VNXallshare 240 mã giảm/130 mã tăng.

cứ lấy tĩnh chế động thôi a nhỉ. Giờ tiền mới vào nhiều, lứa có nhiều sẹo nếu cứ dùng tư duy của những cái sẹo để nghĩ thì dễ lạc nhịp so với thời đại.

Em có nói Thầy có VJC đâu. Có chắc giờ này Thầy đã nhảy rồi chứ khóc lóc gì nữa Trời!.
Anyway, em không tag Thầy với cái gì liên quan đến máy bay các kiểu thể theo yêu cầu.
Cảm ơn Thầy!
Chúng ta đối diện với cái Bóng Bay, thì không cần bơm thêm khí Hê Li làm gì... Em nghĩ vậy, Thầy thông cảm cho!

Cơ bản nà Nòng Ta... nóng thì bảng nó cũng nóng...nạnh thì bảng nó cũng nạnh...
Like me...nạnh teo...nên thấy cái bảng nó chẳng có lửa để mà tắt...hic...
Thôi đừng để sóng từ bi nó xô vào bờ... Thầy ạ... đơn giản là: Let it be!
Sao dòng nào cũng đá nhau chan chát vậy bác? Are you ố kề?
Em có lạnh, nhưng chưa teo nạ...:19:

đâu, em đang xem wall street phần 1 đoạn gordon gekko chỉ vào bức tranh nói nên em buột miệng thôi.
Em cũng mê phim ấy lắm... Chắc là Hoa Tu Líp phải hem?
Cơ mà em thích nhất cái đoạn mở đầu... có bài hát ngân nga...câu thần chú... Drive me to the moon...hihi...đúng là tri âm, tri âm...lúc này mà tìm được tri âm...chết cũng không uổng phí...cảm ơn Trời đã sinh ra Thầy Đạo Thư...

Em cũng mê phim ấy lắm... Chắc là Hoa Tu Líp phải hem?
Cơ mà em thích nhất cái đoạn mở đầu... có bài hát ngân nga...câu thần chú... Drive me to the moon...hihi...đúng là tri âm, tri âm...lúc này mà tìm được tri âm...chết cũng không uổng phí...cảm ơn Trời đã sinh ra Thầy Đạo Thư...
Niềm vui nhân đôi HAG trần

Status
Not open for further replies.
Back