Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@thietkieutam cả ngày hôm nay không thấy Lạt Ma cồm ment? Há lẽ nào, sợ hãi Biệt đội báo thù hay sao ạ?
bẩm đại đô đốc...nghiệp của thầy là đô đốc, cầm thiên phương kích đứng ở tuyến đầu..cưỡi vếu sữa, rose thần bò...làm plag cho pa quân!
còn tui nông dân...nhà còn baby... xin được núp trong pa quân, hẹn gặp tại...Hoa son rock leaf!

Hô sề đứt cáp 1 tuần thì tốt, HNX và Up cơm chạy tít mù biên độ lớn :21:
hãy cổ vũ cho Chán đô đốc! trong lúc đứt dây...cáp, pò của ổng đang nồng ..nộn hiiiiii
images

Yên tâm, cứ đứt cáp 1 tuần xong thì lúc mở lại dòng tiền điên lại đổ vào, coi như xa luân chiến :21:
Thiết đại tướng bảo rồi. Ngày xưa đao chen đứt cáp thì hôm sau càng nóng ruột tranh bán, giờ úp chén thì càng nóng ruột tranh mua :19:
em đang làm công văn; HNX UPCOM giao dịch tuần lẻ; HSX giao dịch tuần chẵn; Anh vote cho em nhé

hãy cổ vũ cho Chán đô đốc! trong lúc đứt dây...cáp, pò của ổng đang nồng ..nộn hiiiiii
images

View attachment 4844
Sau khi hội họp, luận bàn... với cụ Bon kính yêu...thì em cũng xác định...nép góc... hihi... 4 đại cao thủ võ lâm, còn không dám tụ tập lại để thi đấu với Lạt Ma...thì Lạc Tiên em... nàm thao mà dám?hihi

Status
Not open for further replies.
Back