Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Từ sáng em đã "cảm thấy" chị không được vui rồi, thật...:4:
@Lạc Tiên : Mình dừng nhé, cái gì quá cũng không tốt.
Anh Hoa Sen hãy cứ nghe em nói... Cái gì quá cũng không tốt... đừng bị hòa lẫn vào đám đông...
Với em, HAG 2018 cũng như HPG 2017 vậy, đứng trước cơ hội lớn...đều không thấy tiếng reo hò. FUTE thì cứ nhởn nhơ chuyển quân sang mà chờ đợi...đủ cator rồi!
Tuy nhiên, ai cũng có thể nhận định sai, và sai...hi hi

Anh Hoa Sen hãy cứ nghe em nói... Cái gì quá cũng không tốt... đừng bị hòa lẫn vào đám đông...
Với em, HAG 2018 cũng như HPG 2017 vậy, đứng trước cơ hội lớn...đều không thấy tiếng reo hò. FUTE thì cứ nhởn nhơ chuyển quân sang mà chờ đợi...đủ cator rồi!
Theo chị cơ hội ở HANG là có nhưng chưa chắc, nên phải chờ báo cáo cải thiện rõ hoặc thị trường xác nhận qua giá cổ phiếu đã.

Em không có khả năng để nhận định case này, cả TA lẫn FA, nên bác không cần care những gì em viết. Nhưng dòng bôi đen đó không có cơ sở nào, ngoài cái liềm của những NĐT tham gia, trong đó có bác.
Xu thế tăng của các BCs là điều mà ai cũng thấy, em cũng chỉ vuốt vuốt rồi thêm mắm dặm muối thôi.
FUT bây giờ theo em là chưa phải lúc, dù cơ hội để đâm con bò 1 nhát chí mạng đang lớn dần.
@X-trader chắc chắn đang lựa thế, em đoán thế :4:

Chắc chắn, thì không phải là thằng em... cảm ơn bà chị đã níu tay... đủ cơ số... và lãng quên. Giờ thì quay sang FUTE chờ thời...
Tiền lúc này là tiền điên nên nếu không có 1 câu chuyện để thuyết phục tiền lớn vào thì sẽ bị cả thị trường xa lánh.
Đang cú là cứ loay hoay với mấy mã linh tinh, lỡ cơ hội vào mã mà mình khá ưng ý. Giờ lại phải mầy mò tiếp thôi.

E thấy thường phải sau vài tháng hàng anh cào mới chạy =)) , ảnh toàn tốt bụng nói trc cho mọi người để tâm thôi.
Cơ mà chạy lên hay chạy xuống thì e méo biết =)), phải chờ thôi ahiih.
để

Status
Not open for further replies.
Back