Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Nghiêm túc chứ thủ trưởng? Đừng làm em mừng hụt rồi thấp thỏm nhóe :4:
Vậy là bộ đội chủ lực có thể an tâm hành quân, toàn thắng ắt về ta roài :19:
117x on the way...:1178:
Nghiêm túc... anh Hoa Sen bỏ cái còi hụ đi, hoặc bàn giao cho anh khác... Giờ thì, thân ai nay lo, phúc ai nấy hưởng... Thắng không khoe, Thua cũng không khóc... Lãnh cảm... khi FUTE chấp VN30 hơn 5 giá... Good luck!:1178:

SBT mình còn đang lo báo cáo ra lỗ ấy chứ. Thấy cứ kêu trên báo chí là không bán được hàng.
Đã nói từ cái ngày giá BHS 25 là chỉ còn chờ game ghiếc, lái lẩu thôi mà. DN lởm, được mỗi cái thương hiệu đường Biên Hòa ngon.
Có BCTC hợp nhất rồi mà. LNST 2018 có 338 tỏi.
So quy mô, vốn hóa, và LN thì muốn tạo game cũng phải mất nhiều công sức và thời gian.
Em hơi thắc mắc sao bác Chim lại vào, trong khi TT không thiếu hàng.
Chỉ đơn giản là test TA khi break 22.5 thôi ư? :1:

Diễn đàn tự do thôi nhưng đọc cmts kiểu đó rất khó chịu.
Dà, khó chịu là tự do của mọi người...ai cũng có quyền tự do ấy...he he he
Bà chị đã lên tiếng, thì thằng em nói rõ hơn vậy: Em mua và hold HAG, xì top lõm dưới 7. Còn chiều kia, thì em bắt đầu me sọc nát tim cuôn FUTE... :24:
Lí do, vía bà chị với anh hoa sen nó đề nghị như thế... nên em đành phải thế...:19:

Dà, khó chịu là tự do của mọi người...ai cũng có quyền tự do ấy...he he he
Bà chị đã lên tiếng, thì thằng em nói rõ hơn vậy: Em mua và hold HAG, xì top lõm dưới 7. Còn chiều kia, thì em bắt đầu me sọc nát tim cuôn FUTE... :24:
Lí do, vía bà chị với anh hoa sen nó đề nghị như thế... nên em đành phải thế...:19:
Từ giờ đến 117x chẳng có cái cản nào ra hồn, có chăng là lãi nhiều quá chịu không nổi, mới tính chuyện đổi tàu hay xuống ghe.
Không khéo lại bị Gấu tát cho vài nhát, như đã từng như thế cách đây chưa lâu, bác nhé :4:
Còn chuyện leo cây chanh, em nghĩ bác cũng đang đùa thôi, hoặc NAV nở to quá phải tán bớt lộc ấy nhỉ? :1:

Status
Not open for further replies.
Back